Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

urgently.: NAOMBA MSAADA NATAKA KUAPPLY TCU

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by admirable, May 8, 2012.

  1. a

    admirable Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mnisaidie wadau nimeshindwa kabisa kuapply through CAS. column ya kwanza imeandikwa enter code ya pili code cjaelewa naandika nini kweye hii ya kwanza
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    tafuta guide book ya tcu ndio ina hizo codes..wewe utakachofanya nikuingiza codes za program unayotaka kusomea kwenye column ya codes na column nyingine zitajijaza zenyewe automatically...i hope that helps
     
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    admirable,inaelekea umeshajirejista. Hakuna tatizo,step inayofuata sasa ni wewe kufungua,Admission Guidebook 2012/2013 na ujichagulie programs na vyuo unavyotaka kwenda kusoma(unanukuu code ya program eg.UAB001,UD002,IU005 etc) ,,alafu unarudi tena kwenye "Aplication" baada ya kulogin,na unajaza programs zako kutokana na Preference,kuanzia ya kwanza ha ya nane au ya sita kama hautaki nane.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ingia hapa na usome guideline vizuri sawa ndugu...

    ingia hapo usome vizuri sawa mkuu www.tcu.go.tz/info/news/view_news.php?id=74
     
  5. a

    admirable Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefanikiwa wadau....M'Mungu awabariki sana
     
  6. serio

    serio JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    wengine tunaona "system hacked"
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Saivi iko poa
     
Loading...