Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urgent Warning to All MTN, VODACOM, TIGO AND ZAIN Users.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mopao Josee, Aug 6, 2009.

  1. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TAFADHALINI WADAU KUNA MIJIZI YA MUDA WA MAONGEZI
    KUWENI MAKINI NA SMS AU CALLS UTAKAZOPOKEA BILA KUMJUA
    UNAEWASILIANA NAE NA KUFUATA MAELEKEZO YAKE.
    Mfano unaweza sikia wakisema wao ni mafundi wa kampuni husika
    na waweza sema bonyeza #09 AU #90 OR OTHERWISE.
    PLSE UKIFUATA TU SALIO LAKO WANALITUMIA.
    TAFADHALI KUNA MTU KAUMIA.





    `Our lives begin to end the day we become silent about things that matter.`
     
  2. K

    Kimeo Member

    #2
    Aug 6, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sio usie mfahamu tu,hata unaemfahamu so longer as huja plan kumpunguzia mtu salio na akatumia ujanja ujanja na ujinga wako ukastukia umempunguzia salio.definition ya wizi ai exclude watu tunaowafahamu
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Bongo!! Bongo kweli kweli!
     
  4. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #4
    Aug 6, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hiyo definition ilivyo INCLUSIVE and,for this matter,wewe huwezi kua kimeo aisee. Lazima utakua unatisha!
     
  5. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Duuuh!Lakini hiyo mie naona kama ni mtu mwenyewe utakuwa umejipendekeza.Kwasababu matumizi ya simu yanajulikana;sasa iweje mtu akupigie halafu salio liondoke kwenda kwake na hata kama ni mtu unaemfahamu lazima atajieleza ana shida gani na wewe?Then kuanzia hapo na kuendelea kama kweli akili yako iko timamu lazima utajua huko anakokupeleka siyo!
    Anyway,wajinga hawaishi duniani hata kuwe na maendeleo kiasi gani bado wataendelea kuwepo tu.
     
  6. m

    moneybags Member

    #6
    Aug 7, 2009
    Joined: Jul 28, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante
     
  7. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ndio maana pakaitwa BONGO.
     
  8. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #8
    Aug 8, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ukisikia mtu anakupigia anaanza kukuuliza we nani bila yeye kujitambulisha ilhali yeye ndiye aliyekupigia usiendelee na usaili huo. Mara nyingi ukianza kumuuliza yeye ni nani anakata simu! Beware!
     
  9. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2009
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mimi nina mawazo tofauti.
    Pamoja na kuwalaumu lakini nafikiri kuna haja ya kuwapongeza kwa utambuzi wa hiyo teknlojia kwani itawafanya wenye kampuni za simu kuacha tabia ya kufukuza watu kazi kwani taarifa nilizoazo ni kuwa wale wanaofanya hivyo walikuwa mafundi wa makapuni hiyo naq baada ya kufukuzwa wanaamua kutafuta mbinu za kuishi.

    nisieleweke vibaya,hayo ni mawazo yangu
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    wanatoka kwenye mbao sasa wanaamia kwenye simu...kazi kweli kweliaiti wangekuwa viongozi hawa wahuska teeeeeeeeeehhhhteeeeeeeeeeeehhhh
     
  11. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nimepata e-mail inayotoa tahadhari, ingawa mimi binafsi sijawa muhanga na sijashuhudia bado muhanga wa hili:

    WARNING

    Urgent Warning to All MTN,

    VODACOM, TIGO AND ZAIN Users.

    If you receive a phone call on your mobile from any person, saying that, he or she is a company Engineer or saying that they're checking your mobile line and you have to press # 90 or #09 or any other number. End this call immediately without pressing any numbers.

    There is a fraud company using a device that once you press # 90 or # 09 they can access your "SIM" card and make calls at your expense.

    Again if you receive a phone call and your mobile phone displays (XALAN) on the screen Don't answer the call, END THE CALL IMMEDIATELY, if you answer the call, your phone Will be infected with a virus. The virus will erase all IMEI and IMSI information from both your phone and your SIM card, which will make your phone unable to connect with the telephone networks. You will have
    to buy a new phone.

    This info rmation has been confirmed by manufactures of Motorola and Nokia Phones.

    PLEASE PASS ON THIS PIECE OF INFORMATION TO ALL YOUR FRIENDS USING MOBILE PHONES.

    Nawasilisha.
     
  12. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #12
    Aug 12, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Thanks for info!
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    Aug 12, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    I post this before, nikaambiwa kuwa ni hoax, yaani haya mambo si ya kweli.

    Gonga Hapa
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,796
    Trophy Points: 280
    If you receive a phone call on your mobile from any person, saying that, he or she is a company
    Engineer or saying that they’re checking your mobile line and you have to press # 90 or #09
    or any other number.

    End this call immediately without pressing any numbers.

    There is a fraud company using a device that once you press # 90 or # 09 they can access your
    “SIM” card and make calls at your expense.

    Again if you receive a phone call and your mobile phone displays (XALAN) on the screen
    Don’t answer the call, END THE CALL IMMEDIATELY, if you answer the call, your phone
    Will be infected with a virus.

    The virus will erase all IMEI and IMSI info rmation from both your phone and your SIM card, which
    will make your phone unable to connect with the telephone networks. You will have to buy buy a new phone. This info rmation has been confirmed by manufactures of Motorola and Nokia Phones.

    PLEASE PASS ON THIS PIECE OF INFORMATION TO
    ALL YOUR FRIENDS USING MOBILE PHONES.

    NB: PLEASE DON’T JUST COLLECT A COMPLEMENTARY CARD FROM ANYBODY
    Especially if you own a car.
     
  15. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    This is really cool
     
  16. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Asante kwa ujumbe huu watu watumia sana maana wengi hawajui ujumbe huu unafaa uwekwe kwenye sms ili uwahi kusambaaa
     
  17. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mimi nilipata email kuhusu hiyo jumatano, lakini nilipocheck na Zain ambapo email ime originate ilionekana hawana taarifa hiyo......
     
  18. C

    Chief JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2009
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
  19. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Nilipoona "pass this to your friends" nikajua ndio yale yale!
    Thanks Chief
     
  20. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi karibuni nimesikia kupitia kituo kimoja maarufu hapa jijini juu ya utapeli mpya wa kuhamisha salio la simu la mtu mwengine kwa njia haramu.

    Issue yenyewe ni hivyi...

    Kuna matapeli wameibuka mjini dar es salaam wakiwa na teknolojia ya hali ya juu ya kuwaibia salio lililopo kwenye simu za mikononi. Watu hao hukupigia na kisha kukufahamisha kuwa umejishindia kiasi fulani cha fedha na ili ufanikiwe kuzipata fedha hizo bonyeza * kisha namba fulani e.g 123... kisha reli ili wahifadhi kumbukumbu zako na isitokee mtu mwengine kusema ni wewe... La hasha, unatakiwa kumbe ikifikia hatua hiyo ukate simu kwa sababu ukifuata masharti yao, basi salio lote lililoko kwenye simu yako litahamia kwao....

    Je! wadau, hiyo ni kweli??? Kama ni kweli basi kaeni chonjo...

    WHEN U C A HUNTER SET A TRAP USING A GOAT AS BAIT, HE DOES NOT EXPECT TO CATCH A RABBIT...
     
Loading...