Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urgent!...ushauri unahitajika kuninusuru

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MANYORI Jr, Oct 29, 2012.

  1. MANYORI Jr

    MANYORI Jr Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wanajamvi mi kijana mwenye umri wa miaka 23,kwa sasa ni mwanachuo hapa udsm.nimekuwa na mahusiano na dada mmoja ambaye nimepanga kumuoa aje awe mke halali.mdada huyu ye ni mwalim wa secondary huko mkoani,kabla ya mi kurudi huku dar chuoni nilikuwa naye kwa mda fulan ka week mbili hivi.lakini baada ya mi kuwa nimeondoka watu anaoishi nao wanasema amebadirika kkiasi cha wao kutokumwelewa vizuri!amekuwa akiomba ruhusa za mara kwa mara kwend mjini bila reason maalum,alaf kunatuhuma zngine nyingi tu ambazo yeye amezkana kabisa...hivi sasa mpaka naandika uzi huu yeye hayupo tena kituon amesafiri kwenda kumwona mamake.ila kabla ya kusafiri alinijulisha anakwenda tu nyumban na nilipomuuliza anaenda kufanyeje akasema anataka akaonane na babake aliyeko mwanza...ila jana kabadili na kunieleza anaenda kumwona mamake-mzee na mama hawaishi pamoja.inasemekana kutoka vyanzo vya uhakika kuwa amekuwa na uhusiano hivi karibun na mwalim fulan aliyekuja hapo shulen kwao ksimamia mtihani wa kidato cha nne......jamani nishaurini nifanyeje!? kwa sababu kila nikimuuliza anakataa na kusema haiwez ikatokea hivyo hata siku moja....msinikejeli kwa kuwa hiz ni changamoto za maisha ndani ya mapenz.naomba kuwasilisha uzi huu kwaajili ya msaada wenu tafadhari...
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,167
    Trophy Points: 280
    calm down......

    fanya uchunguzi kimya kimya... saa nyingine si kila unaloambiwa / unalosikia ni la kweli au likutie presha...

    mfano ukifunga chuo unaweza kwenda kufanya uchunguzi, na angalia mwendo wa mwenzio, amebadilika nk


     
  3. N

    Ngelimunyama Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ivi we ulitaka ule peke yako? Acha ubinafsi waache na wenzio wajipigie, we unadhani utampatia wapi wakumiliki peke yako! Tambua kabisa hyo mwenzio anamoyo wa nyama ivo usishangae akamtamani mwingine akamegwa.ivo ushauri wangu kaka maliza kwanza mishe zako siku ukitulia na kazi yako ndo usake mke, acha kukurupuka!
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono, aendelee na uchunguzi. Mapenzi ni kama kikohozi, huwa hayafichi ipo siku atagundua!
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,776
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Kijana wangu Mapenzi ya mbali ni shida mno, trust me. Ukiona dalili za namna hio jaribu kuwa calm kupita kiasi halafu chunguza kimya kimya sana bila kushirikisha mtu mwingine moja kwa moja (yaani usimwambie mtu kuwa hebu nipatie taarifa za fulani) wewe ndenda mdogo mdogo kabisa na kama una mazoea ya kucheki simu yake mkiwa wote, pia acha kabisa, hata ikiita usipokee muite apokee mwenyewe.

    Endelea kumpenda na muaminishe kuwa unampenda na hakuna chochote kibaya unachokiwaza juu yake, unajua kitakachotokea?? Kama ni kweli ni mwizi, utamakamata tu maana hivi vitu kuna kujisahau, kwa njia hii utapata ushahidi original na sio ule wa kuambiwa na watu.

    hata hivyo, ikishindikana, mshukuru kwa muda mzuri mliowahi kuwa nao, then angalia mbele,ni rahisi kwa vijana wa kiume kupata mchumba anaemataka yeye lakini ni HATARI sana kwa binti kumpata mchumba nowadays. Labda wale wa ku-hit and run.
     
  6. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Dah!!! Dunia sasa inaelekea mwishoni.
    Umri uliokuwa nao, na matatizo ya kamapenzi yatakusababishia future yako kuwa mbaya, epuka kuwa katika mahusiano yenye committment kubwa namna hiyo.
    Achana nae huyo mdada.
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Calm down focus on your studies, usichukilie kwa wakati huu hayo unayopitia kwa uzito mkubwa sana. Ndiyo ni mapenzi yanaumiza lakini piga moyo konde na uache kumfuatilia sana. Na kadri utakvyomfuatilia tena hasa kw kupitia watu wengine ndivyo utakavyopata habari mbaya lakini zisizo na ushahidi moja kwa moja na utazidi kuumia.

    Mwisho siku nyingine kama unapata habari kama hizo usimuulizeulize wewe tulia.
     
  8. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    kawaida sana, mwalimu anawaza apate mtoto na kuenjoy, sasa kama kakutana na mwalimu mwenzake ahaaaa..bhaaaaaaas, huna chako kijana, mapenzi is like novel ukisoma unampa na mwingine.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Siku hizi umekua?
    Unakula mchicha??

     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Usimkimbize mwizi kwa makelele
    Mkimbize kimya kimya

    Afu mbona chuo warembo kibao?
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Soma shule ukifunga chuo utamchunguza vizuri mwenyewe, alafu jiepushe kuwashirikisha watu jambo ambalo hata wewe huna uhakika utaishia kuachana tu na mwenzio, ukiwa likizo chunguza mwenyewe tabia zake na utaamua kutokana na wewe mwenyewe unavyo ona moyo wako unataka, kumbuka masuala ya mapenzi ni personal sana huwezi kuamua jambo kutokana na watu wanavyoona wao, kwa mfano mimi kuna mwaka nilisafiri mwaka mmoja na nusu kwenda masomoni nikawa mbali na mpenzi wangu kwa kipindi hicho hicho, niliambiwa mengi sana na watu kuhusu huyu mwanamke lakini kwasababu nilikuwa ninampenda sana na sikuwahi kuthibitisha maneno niliyokuwa naambiwa na watu ikiwemo ndugu zangu, mimi niliamua kuendelea naye na nikamuoa kwasasa ndoa yetu ina zaidi ya miaka kumi na tuna watoto wawili hatukwaruzani sana japo migogoro midogomidogo ya kindoa ipo katika ndoa karibu zote, japokuwa inawezekana kabisa mambo niliyoambiwa yalikuwa ya kweli kwamba alikuwa anacheat lakini sikuweza kufanya maamuzi bila uthibitisho, ningekuwa nimeudhulumu sana moyo wangu kwa kuamua Jambo kisa tu John na Ally wao wanaona mpenzi wangu hafai
     
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Nimeiba pasiwedi yako
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Ukiiba pasiwedi yangu ya jf, najinyonga

    Bora nikupe ya ATM

     
  14. SWEEPER

    SWEEPER JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda darasani! Acha ujinga
     
  15. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Siyo ushauri mzuri,afadhali ungepita kimya!
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    hapana Kongosho,mtani wangu platozoom anakula sana migebuka!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Piga buku kijana achana na mapenzi utayakuta tu, ukiendekeza wataku-discontinue hapo utatia akili sasa.....!!:whistle:
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kijana mapenzi na shule vimekatazwa....msikilize mbarak mwinshehe (RIP)
     
  19. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Hapana nakula sana likolo
     
  20. d

    domiki4h Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na wadau " usiulizie sana kwa watu" wengi hawapendi uhusiano wenu. kama unataka ukweli mshirikishe Mungu kwa maombi. pia unaweza kwenda msalimia bila kumtaarifu lazima utagundua tu kitu. Pio wakikupa taarifa zake waambia unahitaji ushahiidi.
     
Loading...