Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urgent..............please !!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ferds, Mar 5, 2012.

  1. F

    Ferds JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    habari zenu wapwazi, cjakanyaga jukwaa hili kwa takribani mwaka na miezi kadhaa japo kila cku natembelea jamii forums kuliko akaunti yangu ya facebook na twetter, nimekuja na jambo moja jamani nawatafuta watu muhimu sana ktk JF, ambao ni miongoni mwa magreat thinkers, sizioni mada wala comments kutoka kwa hawa watu, wako wapi, kwa ajuae anijuze please!

    1-anaitwa ASPRIN au BABU, yuko wapi kwa ajuae alipo jamani taarifa, bila utaratibu itolewe, au kama babu umebadilisha jina tujuzane, tunakuhitaji, maana wajukuu cku hizi wamekuwa wengi na adabu hazina brake hata kigo

    2-Mwingine anaitwa PAKA MWEUSI cjui ndio huyuhuyu aliekuwa anajiita PAKAJIMY

    3-Mama Big, huyu aliondoka kwa gia ya kwenda kujifungua hajarudi tena.

    4- Rev Masamilo, mzee wa busara

    5- Maralia Sugu, huyu jamaa nadhani anaongoza kwa ban, na kubadili majina huenda yupo ila atakuwa kashika adabu kidogo, maana cjayaona makeke yake long time kitambo.


    Jamani mcdhani kuwa wengine cwapendi, la hasha nawapenda wote humu JF kasoro Invisible coz amenipa access ktk jukwaa hatari na angamizi la mambo ya kikubwa, halafu anaruka eti @ur own risk, da jamaa muuji wa kimyakimya, ila ucnipe bani mkuu respect sanaaaaaaaaaa.

    au mmejichimbia ktk jukwaa lenu la 'mapremiere'

    with thanks
    ferds
     
  2. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,476
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Babu Aspirin ameenda na bibi kijijini kupalilia kashamba kake, na kule hakuna netiwek wala Tanesko.
    Soon atarudi palizi ikiisha..!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Atakuja muda si mrefu huyo babu.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    malaria sugu ashapona malaria yake ameondoka......

    Aspirin /babu toka apate bibi mpya huko kimanzichana anawaka kama kijana wa miaka 18, hivyo amebadili jina anajiita Panadol

    pakamweusi alimwagiwa mafuta hivyo ana madoadoa siku hizi, sijajua anajiitaje kwikwikwikwikwi


    rev masanilo yupo busy kutafuta waumini wapya.....

    Anyway karibu sana,
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ngoja nikuitie paka mweusi
     
  6. L

    LISAH Senior Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh na haya mambo ya kutuliza ghasia kwa lisasi za moto!
    Hebu peleleza zaidi juzi juzi ilikuwa Songea
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa mkuu...!

    wewe ulikuwa unatumia aidii gani kabla ya hii...?

    manake naona unawasalimia "wapwaaaaaaz"

    i am also "mpwaaaaaaaaazzzz for them wapwaaaaaaaaz"
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Carina-TI
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahah!....

    ahsanteni sana mods...!

    ngabu mambo vipi jomb'aaaaaaaa??

    diana anaolewa huku arif
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Lazima nipige mtu ngumi ariifu!
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahah!....

    utapiga ngumi mtu kwa "kype"...?

    au kwa "bluuutus"...?

    asee tutafutane basi mkubwa wa kazi....

    dar lini?
     
  12. F

    Ferds JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    nisameheme , nimesahau, ngoja niongezee, Teamo, MwanajamiiOne,Maria Roza(huyu hapa c mahala pake)Tinmo, First Lady Rose 1980................jamani ongeza mama, ila suala la ID .........ckumbuki nilikuwa natumia ipi, maana nakumbuka ni hihii tangu zama damu za Jambo...........unazikumbuka hizo zama
     
  13. F

    Ferds JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Don't get me started....pls!!!!!!!, hv wewe utaacha lini hii mambo, vp kale kaorganization ka infidels bado kapo hai au kamekufa, au wewe c mwanachama................hahahahahaahahaahah, najaribu kuwarudisha wenyewe humu, let me see kama mtakuja.................pulidha,pulidha, pulidha...........
     
Loading...