Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urgent please! Mechanical Engineers of Diploma Level URGENTLY Need.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mu-sir, Jun 21, 2012.

  1. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Wakuu bosi kaniita na anahitaji CV za garduates wa Mechanical Engineering Wanaograduate mwaka huu au waliograduate mwaka jana kwa level ya Diploma na zinahitajika kesho asubuhi so If there is any one here tuma only CV kwenda mussaer@gmail.com only today.

    ANGALIZO: This is an International company so wnahitaji vyuo vya serikali zaidi.

    Wakuu ma MODS na Invisible naomba mnisaidie kuitangaza hii humu kwa sababu kesho asubuhi na submitt na hakuna limitation ya applicants wanaohitajika kwa sababu operations ni kubwa sana.
    Thanks
    Mu-sir
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahaaa! Gund-Master Associates, kweli nyie mna mradi mkubwa.
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    mkuu sisi tuko kwenye field ya oil and gas
     
  4. galagaja mtoto

    galagaja mtoto Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kaka we ni m2 wa aina yake Mungu akubariki, mi cna sifa hizo but wakihitaji planners nishtue. ebwana wadau changamkieni dili hiyo. jifunzeni moyo huo.
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Wakihitaji Civil Engineer tuambie pia man....thanx
     
  6. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    mkuu kwa sasa ni hao niliotaja hapo juu lakini ikitokea demand nyingine nitakujulisheni
     
  7. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Amina mkuu ikitokea nitawajulisheni tu.
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    All the best mechanical watakaopata....
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    haya bwana mmetutenga sisi Agro-engineers
     
  10. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    mkuu unajua bosi sio mbongo kwa hiyo kasema anataka hao watu cv zao azipate kesho so akisema more nitasema.
     
  11. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni pure Mechanical Engineers au hata Chemical Engineers?
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Mimi niligraduate 20 years ago...I may fit the above post...inakuwaje mkuu?
     
  13. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    No mkuu ni Mechanical tu purely
     
  14. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    No mkuu we need only fresh Graduates ambao wamemaliza maximum last year
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Poa mkuu and all the best
     
  16. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Wana JF nashukuru kwa wale walio apply na nimecompile kila kitu natuma sasa Naomba tangazo hili liwe closed as from this time. Naomba mjue kitu kimoja kwamba mimi sio HR na wala HR hahusiki na kuajiri watu katika kampuni yetu bali watu wa recruitment ndio wanahusika. So mimi ni mwajiriwa wa kawaida tu lakini kwakuwa ni mwenyeji hapa TZ nikaambiwa hivyo.
    Good luck for those who applied.

    with regards.

    Mu-sir
     
Loading...