Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urgent please i need window xp product key

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Original Pastor, Jan 18, 2010.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hi!! to all!! Happy new year

    Please!! Please!!!

    I'm very far please!!! any one send to me Window XP Professional Product Key

    Nipo mbali Tafadhali mtu yoyote anitumie Kii za window XP Professional Please

    Rescue!!!!
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mbona hauko mbali ndugu kama umeweza kuunganishwa kwenye mtandao ina maana unaweza kutumia mtandao huo kununua keys za microsoft windows xp service park yako na ikafanya kazi lakini hakikisha vitu kama saa ziko sawa na haina tatizo lingine la majira
     
  3. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #3
    Jan 18, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    SHY,
    mpe jamaa key bana acha maneno yako.
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    keys zinauzwa hakuna za bure ndio maana nimemwambia aunganishe kwenye mtandao anunue au apate cd katika duka la karibu
     
  5. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #5
    Jan 18, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sawa mkuu.....

    Pastor usijali nitakutumia PM
     
  6. N

    Ndeshingio Member

    #6
    Jan 18, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Windows XP Pro sp3
    official Edition

    Serials
    v2c47-mk7jd-3r89f-d2kxw-vpk3j

    au

    mr49r-drjxx-m6px2-v96bf-8ckbj
     
  7. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Pastor kwa haki kabisa unatakiwa ununue na ukishaiweka kwenye komputa yako itajisajili kwenye tovuti ya microsft itakuwa yako milele utaweza kuupdate hiyo operating system yako na kufanya vyote kuliko hizi za bure nyingi ni za watu wanakupa wewe siku moja system yako inaweza kujilock tena ukalazimika kuformat upya au kuleta usumbufu mwingine ushauri wangu ni wa kitaalamu zaidi
     
  8. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nashukuru mkuu CarthbertL maana Jamaa anamaneno mengi sana kwani anajua kila mtu yupo Town, Ok nakusubiri maana nimekwama kwani si unajua ukiweka fourwheel kwenye matope unajinasua then unakuwa salama sasa yeye anakwambia ukanunue why? mtu anashida. Mkuu nakusubiri wewe
     
  9. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    endeleeni na moyo huo siku moja utajua kwanini nilikusisitizia
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Try Microsoft.com wana product original za XP hadi Window 7 tena m'mmaaa.
     
  11. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu Ndeshingio Nakushukuru sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa maana umenitoa katika matope hii ndo inafaa sio shy anagoma kunipa na ananijua ni best angu lakini du jamaaa mchungu . Ok mungu akuzidishie mara dufu palipo pungua paongezeke mara bilion. asante
     
  12. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hata kama ungekuwa ni picha wangu ningekwambia ukweli tu hivyo vitu vinauzwa usipende vya bure halafu baadaye ije kukuambia sio genuine uanze kulaumu watu hovyo
     
  13. g

    geek Member

    #13
    Jan 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutumia pirated copy ya operating system ni risk kubwa, inaweza ku-crash kwasababu ni vigumu kufanya authentication, lakini pia unajikuta hupati critical updates moja kwa moja kutoka kwa manufacturer kama microsoft kutokana na kuwa blocked out. hasara ni nyingi kuliko faida hakika.

    lakini kwa culture tuliyokuwa nayo tanzania, ni wachache sana wananunua software mpya. wengi wanatumia genuine os kwa sababu zinakuja pre-installed kwenye computers.

    it's not right, lakini nani wa kulaumiwa? nadhani vigumu kujibu, ingawa ipo siku mambo yatabadilika.
     
  14. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ... na kibiashara zaidi...! imetulia mkuu
     
  15. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kwa dunia ya sasa money talk. ila ushauri wa shy ni mzuri maana risk ya kutumia pirate ni kubwa kuliko ukitumia kitu ambacho ni genuine.

    Maana compyuta yake itakapo- block au sometime kushindwa hata ku- update vitu muhimu anaanza tena kuita technician inakuwa tena mwisho wa siku ndo ndo ndo si chururu akipiga hesabu pesa inazidi ya kununua original CD.
     
  16. m

    mzeewadriver Member

    #16
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa siye watumiaje wa ms office tu halafu hautumii internet hizi pirate copy zinatutosha si lazima ku-update windows. Its illegal issue lakini ndo uchumi unaruhusu mzee. Chakufanya hakikisha unadisable automatic update. Mheshimiwa kama alitotoa Ndeshingio hazijafanya kazi jaribu na hizi hapa, RHKG3-8YW4S-4RHJG-83M4Y-7X9GW
     
Loading...