Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urgent please computer yangu ukifungua my computer ukitaka ku open kitu akifunguki

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Original Pastor, Jan 26, 2010.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wana JF habarini za Usubuhi poleni na majukumu ya hapa na pale.
    Naomba msaada wa haraka nikitaka kufungua kitu kwenye my computer hakifunguki na mimi natumia NOD32 ANT VIRUS kwani pia inagoma ku update sasa naombeni msaada. Naenda kwenye my computer na open then nataka kama Drive C au F ni open inagoma. na Msaada mwingine ni kuhusu hii NOD32 inagoma ku update sasa mimi nimeshindwa kua update naombe msaada kwani hata maswali yangu nimeyaweka kama story please nahitaji mda huu.
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mara ya mwisho ndio wewe uliokuwa unataka pirated softwares si ndio wewe ? hakikisha cha kwanza unatumia programu ambazo sio pirated inluding hiyo antivirus uliyo install
     
  3. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Ile ni Computer ya mtu nilianzima ikaniharibikia na hii yangu nilinunua ikiwa na ipo na program hizi pamoja ant virus sasA ACHA HIZO BANA NISAIDIE
     
  4. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Najaribu kukuPM lakini nashindwa,labda naweza kusaidia japo kidogo
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Njia rahisi ni kufanya system restore

    Zima unapowasha Bonyeza f8 nenda kwenye safe mode kisha chagua kufanya system restore chagua siku ya mwisho ambayo comp yako ilifanya kazi uzuri ikikubali tumia utilily kama windows care au arafasoft itaweza kukusaidia kuondoa kasheshe nyingi sana kwenye computer yako
     
  6. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    shy yuko makini. killing u softly.
     
  7. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mkuu hebu jaribu kufuata hatua hizi labda zaweza kusaidia kuondoa tatizo lako

    1.Fungua Start>>Run kisha type cmd na upress Enter..Hii itafungua command prompt window,kwenye command prompt window type hatua zifuatazo

    2. type cd\

    3. type attrib -r -h -s autorun.inf

    4. type del autorun.inf

    5. now type d: and press enter for d: drive partition. Now repeat steps 3 and 4. Similarly repeat step 5 for all your hard disk partition.


    Baada ya hapo Restart computer yako..kama mambo yameenda fresh tatizo lako litakuwa limeisha


    NB

    Kama vp waweza ku right click pale kwenye drive unayotaka kufungua then una click Explore(kama una shida sana ya kuziangalia hizo files) hapa drive itafunguka na unaweza kuangalia mafaili yako
    Ikishindikana kabisa itabidi uformat upya Drive C yako na kuweka Antivirus nzuri au unaweza kufungua hapa http://www.troublefixers.com/scan-and-remove-suspicious-autoruninf-with-autorun-eater-virus-removal-tools/ na hapa http://www.troublefixers.com/tag/autoruninf/
     
  8. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Mkubwa nashukuru sana wewe na Shy amenisave sana ila Shy anamadongo sana. Wewe kwa mchango wako nimefanikiwa pia nawashuru sana inabidi nirudie rudie haya. Poleni kwa majukumu ya kujenga Taifa letu
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Op
    kemea visasi kuna vifaa vingi mtu anatengeneza huku anatangaza
    matatizo ya ukoo wao ukinunua unaondoka nayo we unajua comp pekee
    vunja vunja sawa na yer 1:10,upande baraka kutokuwezwa,yer 1:12 anasikiliza neno na kulitimiza ;vunja visasi,wasimamizi wote waliotenegeneza
    hiyo computer
    zima alafu washa;ukinunua vitu jifunze kujivua laana,utashangaa hakuan virus wala vairasi
     
  10. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Shy acha madogo ingawa nimefanikiwa na ninajua upo juu kwa IT sasa nashukuru sana ila be care mzee unaweza ukauwa watu kwa presha. msaidie mtu mzee soma zaburi 23
     
  11. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kai uze...
     
  12. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndugu mimi sina madongo napenda kuweka vitu wazi sasa usipoambiwa ndugu kuhusu pirating siku unaweza kuingia kwa watu ukafungwa bora uambiwa sasa ujue , ila sina nia mbaya na wewe ni kurekebishana tu
     
  13. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mambie aka i uze...si na yeye ali uziwa...au alitenge neza...ni brand gani hiyo...

    Original Pastor - ?
     
  14. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nashukuru nimeshaiuza kwa jamaa baada ya kufanikiwa tu. nimeuza dola USD 700. asante Wana JF, Mheshimiwa Shy usijali nashukuru unanisaidia sana.Mungu akubariki. Na ubarikiwe uje kanisani kwetu hapa Ubungo Maji Uje upate Upako
     
  15. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Inshallah kama ni hapo kwa gwajima mdogo wangu ni muumini wa hapo naishi karibu na hapo kidogo tu , Hongera na wewe ubarikiwe
     
  16. A

    AusonMwesige New Member

    #16
    Jan 28, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    pole sana mdugu yangu,unatumia OS ipi?nikimaanisha Operating system gani watumia?kama ni Windows Vista,unatakia kui-update kwanza,hiyo node32 kama sio ya kununua itakuwa imeisha mda wake,labda uninstall and then install tena...kufungua drive yoyote andika jina la drive baada ya kufungua my computer,mfano c: then gonga enter kwenye keyboard
     
Loading...