Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

URGENT:Natafuta Uyoga(Mushrooms)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by GAMBLER, Jan 19, 2010.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jambo!!
    Naomba mnisaidie kwa yeyote anayejua wapi naweza kupata Mashrooms.Kwanza niliambiwa naweza kupata soko la kisutu, nimeenda hakuna,nikaambiwa jaribu katika supermarket, nina wasiwasi za supermarket hazitakuwa fresh.
     
  2. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    unahitaji kiasi gani?
     
  4. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikipata kilo kumi, kwa kila wiki
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    nawasiliana na mkulima mmoja ntakupa jibu mkuu.
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    UNATAKA uyoga wa nini mkuu?....(mbona mwingi sana?)
     
  7. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Unapafahamu TIRDO (Tanzania Industrial Research & Development Organisation) Msasani? Ni pale zilipo ofisi za bodi ya mikopo!

    Hawa wanauza uyoga na ni watafiti wa uyoga, vilevile wana contacts kibao za watu wanaolima uyoga, so watembelee, ulizia mama mmoja anaitwa Mamiro!
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Marehemu Kawawa alikuwa ni mkulima wa uyoga, jaribu kuwasiliana na familia yake au majirani zake aliwafundisha jinsi ya kulima uyoga.
     
  9. U

    Urenga One Member

    #9
    Jan 20, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ninao ninalima nipo Madale Karibu kuna kituo kinaitwa kwa Mwenyekiti shuka hapo piga
     
  10. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    GAMBLER Bado unatafuta uyoga??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...