Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urgent: Natafuta pa system ya kukodi igunga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Lukansola, Sep 1, 2011.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Habari zenu wakuu, naomba watu wa igunga mnitafutie Public Announcement System (PA), Microphone 3 wireless, kwa Jumapili 4/September/2011, Igunga, mwenye contacts naomba PM tafadhali.
    Asanteni.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,720
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Twajua wataka kuanza promo kabisa,
    Za magamba au magandwa?
    Kama magwanda sema nkupigie debe
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Sina chama ila ni napenda 'change', kama una contacts nomba please its urgent for this sunday
     
  4. A

    Alexander Chami Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulipata hiyo PA System? Kama hapana bado unahitaji kwa kipindi hiki cha kampeni?
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hujui kuwa wana igunga ni waislam na hawaingii jf??>
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,396
    Likes Received: 9,099
    Trophy Points: 280
    Kama unaipigia debe CCM ntakujulisha pa kuzipata tena bure. Vinginevyo, wee ulie tu.
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,396
    Likes Received: 9,099
    Trophy Points: 280
    Tafadhali sana tumo Waislaam wengi humu JF. Kuna mahali JF inasema Waislaam hawaruhusiwi?

    Posts kama hizi ndio zinashadidia chuki.
     
  8. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Alexander Chami, Bado sijapata, na bado nahitaji kama una contacts nisaidie tafadhali.
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    FaizaFoxy mpenzi usinifanyie hivyo, wewe hujaona nyumba moja baba Simba mama Yanga na maisha yanaendelea punguza hasira mamii, utanipa? (PA System)
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    m-PM Sikonge, japo yeye yupo mwendo kidogo toka Igunga.
    Nijuavyo ni kuwa yeye ni mzuri kwa ombi lako, na atakusikiliza bila shida!
     
  11. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Asante PakaJimmy acha nimtafute.
     
  12. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kweli FF hapa jamaa kachemka, sometimes tujitahidi kuwa a bit serious sio mzaha kila mara (nina hakika director alikuwa anatania tu), maana katika hali ya kawaida mtu hawezi sema maneno haya
     
  13. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mi nina kampuni inajihusisha na shughuli hizo na ipo dar,tunavyo vifaa vya uhakika na huwa tunasafirisha hata mikoani kwa ajili ya shughuli kama hizo pamoja na shughuli za kuhamasisha jamii mambo mbalimbali kama utahitaji wkat mwingine nitafute 0714779110.
     
Loading...