Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urgent! Natafuta mtu wa kunipigia picha kwa ajili ya banner

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Uswe, Aug 10, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nataka kutengeneza banner na flyers, natafuta profesional camera man wa kunipigia hizi picha, kama wewe ni mtaalamu wa hii kitu au unafahamu mtaalamu naomba uni-PM

    asante!
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mimi ni mtaalamu lakini nipo Tunduma. Niletee nauli nije fasta!
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    asante kwa proposal boss, ila nahitaji mtu aliye dar es salaam. it is urgent and i am planning to fly no one for this.
     
  4. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    hauko serious ina maana makampuni huyajui au una hela za mawazo unataka mpiga picha wa kuunga unga?
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    vyote vinawezekana, Lakini nimepata mtu, kanitumia kazi zake zilizopita, nimetathmini, nimemwambia kazi yangu kaelewa, kesho tunaanza kazi, na nimempata huyu mtu kupitia post hii - if u thought u are smarter than uswe, think again!
     
  6. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mie nipo dar, ni photographer na graphic designer pia! Natumia camera aina ya Nikon 3100. Call on: 0655 228404
     
  7. Y

    Yamwana Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Uswe, tunaweza kukufanyia kazi zako zote, yaani kupiga picha, banners na leaflets kwa ubora wa hali ya juu pasipo gharama kubwa. Moja ya mashine yetu ina uwezo kwa kuprint up to 44 inch with crystal clear pictures. karibu sana O717 418929
     
  8. U

    Uswe JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Asante yamwana, bahati mbaya nafikiri hii imepita lakini ninachukua namba yako, tumeanza promotion 'Umateumate' (katika jahazi la clouds fm) itayodumu hadi mwezi wa 12, in btn tutalauch products mbili, for sure nitakucheck tunapohitaji tena mtu.

     
  9. Y

    Yamwana Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Karibu sana Uswe, you will be amazed to work with our small but very friendly and professional office.
     
  10. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu:
    Ukishamaliza naomba tenda ya kukufanyia adversing,kupromotin na marketing kupitia my company [tms] ktk product utakazo kuwanazo plizzz...
     
  11. U

    Uswe JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa hivi tumesha-engage kampuni ingine but it always good to have information bse there is another time, tutaanza promotion ingine January, you have a website or something i can learn more about your services.
     
Loading...