Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

URGENT..! Nafasi ya Kazi Stores Officer

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Biohazard, Sep 2, 2012.

  1. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    This is URGENT...!

    Nafasi ni Moja(1)

    Kwa wale ambao wanaishi Mwanza wenye diploma ya Procurement chuo chochote naomba mtume Cover letter na CV zenu pamoja na attachment katika email

    Quton Tanzania Limited
    4TH Floor PPF Plaza
    Rear Tower, Kenyatta Road
    P.O Box 1795
    Mwanza
    Tanzania


    rufaro@live.com

    Job Work Station ni Bariadi katika Plant.

    Kampuni ina deal na ku multiply mbegu za Pamba na ku supply katika Ginneries.

    Please watakao kuwa wametuma CVC zao hadi kufikia Jumatatu wataitwa cku hiyoyo. Kama una ndugu jamaa au rafiki anaweza kuja direct ofisini kuleta makabrasha hayo katika Physical address niliyoweka hapoi Juu au ukamsaidia kutuma hizo mambo.

    Hakuna undugu wala kujuana Haki bin Haki ambaye atafanya vizuri kwenye interview ndiye atakayeajiriwa.

    Best of Luck.
     
  2. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Position Closed

    Leo watu wanafanya Interview.
     
  3. B

    Babu ndende Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    thanks kwa update,vip malipo yao?
     
  4. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Malipo yao sio mabaya kwa diploma take home not less than 400,000/= lakini possibility ya kua juu ya hapo ni kubwa.
     
  5. B

    Babu ndende Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    thanks mkuu,ngoja tuckilizie majibu
     
  6. T

    TATOO Senior Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majibu yanatoka lini mkuu......nijuze
     
  7. T

    TATOO Senior Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipi wanajamvi habari ya zenu...inakuwaje ile interview ya quton wameshatoa majibu? naomba kujuzwa
     
  8. K

    KONGOTO Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mambo ni vp wana jf,inakuwaje kwa wale tuliofanya usahili hapo QUTON, vipi wameshaita watu?
     
  9. B

    Babu ndende Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwani walikwambia majibu baada ya muda gan?mimi niliuliza watatoa majibu baada ya muda gan? Wakasema after 1 wiki.sasa na wiki ya tatu unategemea nn? kama ni urgent watakuwa wameshaita mtu ,i endelea kutafuta nafasi nyingine
     
  10. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Thanks for appying... Majibu yalitoka baada ya wiki moja na mlifanya interview watu watano na mmoja kati yenu alichukuliwa. Sasa hivi yupo katika plant ameanza kazi. poleni ambao mmekosa na hongera kwa mliopata.
     
  11. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Thanks for appying... Majibu yalitoka baada ya wiki moja na mlifanya interview watu watano na mmoja kati yenu alichukuliwa. Sasa hivi yupo katika plant ameanza kazi. poleni ambao mmekosa na hongera kwa mliopata.
    Babu ndende KONGOTO TATOO
     
Loading...