Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urgent; Mbunge wangu Selasini Joseph, naomba contacts zako please

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Jan 18, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Sina hakika kama unatembelea jukwaa hili, lakini naomba kama upo, au kama kuna mtu mtu nazo namba zake au email yake, please aiweke hapa, au aniPM, nataka nijadiliane nae mambo machache juu ya Jimbo letu la Rombo, hasa maji na umeme. Please, this is urgent...
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    temelea web ya bunge utapata contacts zao...i believe...
     
Loading...