Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urgent katiba ya tanzania inayozungumzia mahakama ya kadhi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Original Pastor, Apr 24, 2010.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Habari wakuu mimi nipo nje ya nchi naomba Katiba ya kwetu Tanzania inayozungumzia mahakama ya Kadhi na uhalali wake na pia kama mtu anakatiba za Tanzania ambazo iliyofanyiwa marekebisho na hatakama haijafanyiwa marekebisho zote anaweza kunitumia. Pia na Ule waraka wa kwetu ambao ulikwenda kwa Serikali pia naomba anitumie haraka

    Asanteni
     
  2. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Habari wakubwa Nimeomba msaada naona kimya au hakuna mwenye navyo???
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Haya chukuwa katiba ya jamhuri ya muungano wa tanzania hiyo hapo chini
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Unamaanisha nini hapa OP?...Au waraka wa kanisa Katoliki kwa Serikali?...Usiumeume maneno bana, this is a "Place Where We Talk Openly"
     
  5. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135



    Ok Pakajimmy Ni ule wa katoliki Mkubwa si unajua unajisahau dont worry bana najua umeelewa. Nilikuwa ile Katiba inayosema Mahakama ya Kadhi ilikuwepo katika Katiba Please nitumie mudahuu tafadhali wakubwa
     
  6. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Shukurani zako MziziMkavu natumai umezipata hizi salaam. Bado Waraka wa Katoliki kama unao pia nauhitaji
     
  7. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Kwa ufafanuzi, nakala ya Kiswahili ya Katiba toleo la 2000 halina mabadiliko ya mwaka 2005, hivyo soma pamoja na Sheria ya Mabadilko ya Katiba (Constitution Amendments 2005 (attached). Kwa nakala ya Kiingereza toleo la mwisho ni la 2005 ambalo linamabadiliko yote (attached). Kuhusu Waraka wa Rumi - Tz waweza pata katika mtandano ebu chek hapa http://chahali.blogspot.com/2009/07/waraka-wa-kanisa-katoliki-unaopigiwa.html

    View attachment CONSTITUTION AMENDMENTS -2005.pdf

    View attachment 9781




    Kila la kheri.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Apr 27, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,835
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu nami pia nimefaidika kwa kupata taarifa hizi!
     
  9. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hiyo kadhi ni ndoto. kwaheri!
     
  10. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    thanks to all
     
Loading...