Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urgent:job opportunities world vision tanzania:

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by WVT-Recruitment, Dec 30, 2012.

  1. W

    WVT-Recruitment Member

    #1
    Dec 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Urgent Career Opportunities World Vision Tanzania:
    Livelihood Manager-2 Positions
    Livelihood Facilitator-4 Positions
    Procurement Analyst
    Stores Assistant
    For Details and how to apply visit our career blog at WORLD VISION TANZANIA CAREERS
     
  2. Rahajipe

    Rahajipe Senior Member

    #2
    Dec 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante ila tukiomba hata kuitwa hatuoni tukiitwa au kuonesha wale walioitwa. Fanyeni hivyo basi ili kuondoa hali ya kutoaminika kwa NGOs nyingi kuajiri ki undugu zaidi.
     
  3. W

    WVT-Recruitment Member

    #3
    Dec 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usikate tamaa kuendelea kutuma maombi,hasa kwa nafasi amabazo unakizi viwango vyote hitajika. Tunapokea maombi mengi kiasi kwa kila nafasi inayotangazwa na ni kazi kuuita kila muombaji katika usaili.Ila fahamu tunasamini sana maombi yako.
     
  4. Toria

    Toria JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 1,181
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asnt sana hyo store assistant inanihusu na vigezo ninavyo ila nisipopata ntakulaumu sana maana sioni sababu ya kunikosesha
     
  5. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 505
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hiyo email adres yenu haifunction. Wekeni P.o.box tutume maombi
     
  6. W

    WVT-Recruitment Member

    #6
    Dec 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu inafanya kazi,tuma Cv pekee bila attachments zozote itatufikia.
     
  7. B

    BABA sams Member

    #7
    Jan 1, 2013
    Joined: Dec 18, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdau naona uko jikoni, Ni kweli email inafanya kazi. Na mimi njimeshaaply post ya Livelihood Manager-Kigoma/Tanga. Nilikuwa nauliza kwa post hiyo salary ina range kiasi gani.?? au ni makubaliano..
     
  8. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2013
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu kilicho bora ni ku apply, kufanya interview, ukipata uta compare na current salary yako, ukiona ndogo, unaendelea na kazi yako...
     
  9. M

    Mwihadisa JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2013
    Joined: Dec 31, 2012
    Messages: 615
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hakuna nafasi hata moja ninayofit...Goodluck kwa wale wenye vigezo
     
  10. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2013
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 505
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimefurah Jins watu wa IT WVT mlivyo anza mfumo wa kujibu waswala mbalimbali humu. Hakika WVT inaanza kunivutia. VIP ZILE NAFASI ZA INTERNSHIP ARUSHA bado zipo nitume maombi
     
  11. W

    WVT-Recruitment Member

    #11
    Jan 2, 2013
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu tunashukuru kwa pongezi hizo hilo na tutaendelea kufanya hivyo.Internship deadline ilikiwsha pita na usahili ni tarehe mwezi huu.Endelea kufatilia page yetu hii tutatangaza zingine mwanzoni mwa mwezi wa pili.Tembelea pia https://www.facebook.com/WVTcareers na WORLD VISION TANZANIA CAREERS
     
  12. DALA

    DALA JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2013
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 650
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    Punguzeni utapeli! World Vision gani ina blog haina hata logo inayojulikana? Alafu eti kweli World Vision wanaweza kufungua account ya recruitment JF? Huu utapeli bong mpk lini?
     
  13. W

    WVT-Recruitment Member

    #13
    Jan 2, 2013
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu JF sio sehemu ya platform ya Social Recruitment?nahakika sio sahihi kuona World Vision inatumia JF account ionekane sio sahihi.Kwetu tunatambua umuhimu wa JF kama nji bora ya kuwafikia walengwa wetu husika(Potential Candidates)Tunaomba wapenzi wetu muendelee kusoma matangazo ya kazi hapa na kutuma maombi yenu kwa e-mail yetu rasimi ya recruit_wvt@wvi.org
     
  14. B

    BABA sams Member

    #14
    Jan 4, 2013
    Joined: Dec 18, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ----- nini..aaaaah.,jokes! Issue ni kwamba range ni shillingi ngapi? kwahiyo post..chek kwenye salary scale zenu hapo..!!Nilipataga post fulani usahili ulikuwa pouwa tukashindwa kukubaliana salario..but nikabushiit ikawa imekula kwangu kutokana na maandalizi kabla ya interview..usafiri,accomodation, na tym so kama mdau wa jikoni be straight to tha point, acha siasa...Cheers
     
  15. T

    TOP1 Member

    #15
    Jan 4, 2013
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wvt mpo kindugu na kichuo sana yaani kuna mwaka mlisha wahi weka chuo X kisiombe nafai fulani ya kazi so hebu badilikine angalieni uwezo wa mtu binafsi, vinginevyo hamtoaminika kama magamba, maana mnasikitisha ila nafahamu malengo yenu ni mazuri kwa jamii yetu ya Tanzania. that all
     
  16. n

    nash koba Member

    #16
    Jan 4, 2013
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ivi ni kwani mkuu m2 akisha fanya kazi na ninyi na kuachana na ninyi kwa amani ampendi kumpa kazi tena akirudi hata km anafiti iyo post na certificates of service zenu mlimpa? Au sera zenu ni rotation, only new membez, ukisha imba pambio na sharom asubuhi hutakiwi tena?
     
  17. E

    E-MMAN New Member

    #17
    Jan 7, 2013
    Joined: Nov 15, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu wa WVT kama bado cjapata vyeti vya chuo ila sifa ninazo na nina provisinal results mtaniconsider?
     
  18. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2013
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 505
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wakuu zile ajira za Livelhood Facilitator/Manager mzizo tangaza bado hamja shortlist?? Alaf naskia mmetoa za Df hebu tuwekeeni hapa
     
  19. m

    mndeva Member

    #19
    Jan 18, 2013
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa waliwahi niita kwenye interview ofisi za Arusha. wapo vizuri sana ingawa sikupata nafasi ya kazi walirudisha nauli.
     
  20. n

    nyamabhi Member

    #20
    Jan 19, 2013
    Joined: Nov 1, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mfa maji haachi kutapa, mgagaa na upwa hali wali mkavu. tusikate tamaa jamani tukaze buti ipo siku tutafanikiwa
     
Loading...