Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urgent! jamani nahitaji msaada wa project proposal nitafweli chou mazee.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Silanda, Jan 20, 2011.

  1. S

    Silanda Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    muda umeniishia kabisa na ninatakiwa kupeleka proposal kwa wakuu sasa nisaidieni. mfano wa problem ni kama vile Student perception toward mathematics at university level.ikiwa ni msaada nitafurahi na kushukuru sana aatakaye saidia, akitaka chochote pia twaweza ongea lakini nimefulia mbaya mazee, plz.
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Tumia internet na ubongo wako vizuri utafanikiwa .

    Nchi yetu imefikia hapa ilipo kwa vitu kama hivi. Kama proposol tu unaomba msaada, je project yenyewe.

    Wewe andika proposal lete hapa wataalamu watakusaidia kuirekebisha ikidhi viwango.

    Elewa nia ya wewe kuandika proposal sio kushinda tenda, nia ni wewe uelimike sasa ukisaidiwa utakuwa umeelimika nini? Na mbaya unataka msaada bila wewe uonyesha jitihada.

    Ahalafu unasema tiitle ya proposal kama vile yaani hata mpaka sasa hata title huna uhakika nayo.

    Ushauri wangu

    • tafuta title ya proposal yako
    • Ni kwa nini umechagua tiittle hiyo
    • ielewe ni aina gani ya proposal/project yako ( Research, experiment,etc)
    • Jua ni nyenzogani utahitaji, utatumia( watu ,vifaa shule, fedha)
    • Jua aina gani ya data utatafuta
    • Kadiria muda utakaochukua kukamilisha project yako
    • Ugumu,contraints unazozani utapata kwenye proj yako
    • Elezea ukubwa au scope au mipaka ya poriject yako.

    ukijibu hayo maswali ni kama umeandika proposal
     
  3. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unajua mimi ni supervisor wako. Sasa ukileta proposal ambayo umesaidiwa siipitishi. Tumia akili yako
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    wengi hawajui kuwa mmejazana hapa JF
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    anagalia hii inahusu university student perception in mathematics and elementary statistics utachukua points kadhaa mtandao umejaa information ndugu yangu hii imenichukua sekunde kusearch na its just first page.... search sources tofauti uchanganye na unganisha na badilisha vitu kulingana na report yako

    http://ozelacademy.com/EJES_v1n1_3.pdf
     
  7. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wewe unamdesesha huyo waziri mtarajiwa wa nishati na madini au director wa TIC, akijaboronga huko baadaye utahusika, hata kama sio direct. Mwanafunzi anatakiwa aishughulishe akili katika kujifunza.

    Ndo maana wahitimu wengi wanakosa ubunifu na kujiajiri, wamezoea kuwa directed kuanzia wako kindergarten hadi postgraduate.

    Hivi VoA, umesikia wanafunzi wa CBE na IMF sijui siku hizi wanaenda tuition?
     
  8. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,651
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Talk to your Research Supervisor!
     
  9. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    I like your comments
     
  10. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    I like this comment
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kuna watu wanaweza kukuandikia proposal for USD 3000 half now, half on completion.
    Research yote at 7000 USD.
     
  12. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Haya jamani,baadae anataka kuwa kiongozi wa CDM
    mapinduziiii daimaaaaaaaa:crying:
     
  13. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    I think Plaigarism does not apply in Tanzania......,:smile-big::lying:
     
  14. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ...daa hivi vyuo vyetu siku hizi balaa! wako wengi sana wanatusumbua huku mtaani...eti tuwaandikie PROPOSAL! wanasoma wao, mtu mwingine aandike proposal......rubbish kabisa!
     
  15. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na kwa wale vilaza wa i.t wasiojua code, natengeneza systems kwa ajili ya final year project, tayari nishagonga project 2 ifm, moja usd 800 na nyingine usd 650. Zipo ambazo nishaandaa na title kabisa, au naweza fanya title uliyoandaa. Web based (php & mysql) na desktop applications kwa vb.net & sql server or access. Kama upo interested nigongee p.m fasta.
    Kupata a au b+ ni lazima.

    Changamkieni.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    hapo lazima a [​IMG] out kama wabunge wa CDM
     
  17. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Afanye nini kama wabunge wa CDM, ha ha ha ha ha haaaa. Unatafuta matusi.
     
  18. S

    Subira Senior Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona umemjibia sasa lakini kwa miaka hii anaweza ashindwe hata baada ya hapo.
     
  19. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...are you he or she?
     
  20. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #20
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    elimu za kibongo bwana!
     
Loading...