Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urgent help needed - mahali zilipo/ilipo nyumba ya wazee DSM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tsidekenu, Feb 12, 2011.

  1. T

    Tsidekenu Senior Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ba ndugu,
    Tafadhali naomba anayefahamu nyumba ya wazee/old people hom hapa DSM ipo sehemu gani. Somebody wants to go and distribute some items there but we do not where can we find one.
    Pse pse help.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi tuna nyumba za wazee bongo?Mi sijawahi kuona wala kusikia!Nadhani kila mtu analelewa na familia yake!Labda mjaribu ya watoto yatima!
     
  3. c

    chetuntu R I P

    #3
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nungwi kigamboni kuna camp ya wasiojiweza majority ni wazee iko chini ya ustaw wa jamii,
     
  4. K

    Kivia JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ZIpo nyumba za kulelea wazee kule kigamboni. NUNGE-VIJIBWENI CHINI YA USTA WA jamii.
     
Loading...