Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urgent help is needed (Ubuntu vs XP)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Pape, Dec 6, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wana Jf,
    Computer yangu inatumia OS mbili (Ubuntu na XP), sasa nataka kuiondoa ubuntu nibakiwe na XP. Je ni namna gani ya kuiondoa Ubuntu bila kuharibu (delete) programme zingine katika computer?
    Asanteni...
     
  2. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2009
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hiv Ubuntu ndio nini? Naomba darasa kamili...!
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hiyo ni OS kama Linux
     
  4. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Ubuntu ni type ya operating system kama window xp lakini yenyewe ni Linux (Open source)
     
  5. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hivi;

    Boot machine kwa kutumia XP Disk nenda kwenye recovery console, enter the commands fixboot then fixmbr and reboot (usisahau kotoa CD kabla ya ku reboot). XP should boot

    Once XP has booted go to start -> run and enter diskmgmt.msc. Look for the Linux partitions and delete. Halafu ....format kwa either NTFS or FAT32.
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    thx alot
     
Loading...