Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urembo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gwijimimi, Sep 24, 2011.

  1. gwijimimi

    gwijimimi JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 5,535
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Hivi urembo wa mwanamke uko wapi??
    Mpaka sasa ninachanganyikiwa kutokana na mambo yafuatayo;
    1.Wengi wanadhani ni sura(hawa hawanipi shida,wamepotea njia)
    2.Wengine wanachukulia kuwa ni sehemu za miili yao(wanawake wenyewe) kwa kufanya mambo haya:-
    a) Kuvaa nguo zinazoacha sehemu zao za nyuma wazi
    b) Kuacha sehemu za kitovu nje
    c) Kuacha sehemu za kifua na kuachia uvimbe flani uonekane?
    Hivi ndivyo walivyoambiwa kuwa urembo wao utaonekana????Ninge kuwa na Parental control ya mavazi ningei-activate,sijui wangekuja na ubunifu gani tena...!Hapo kuna wengine wanadai sehemu hii ya mavazi inaendana na wakati na sisi wenyemitazamo ya magauni tumebaki mamilioni ya kilometa toka wao walipo.Hivi ni ya kweli hayo?
    Ninajua kuwa wengi wameamua kufuata style hiyo kutokana na kusifiwa kijinga kuwa wanamaumbo sawa na mtu flani maarufu ama kuwa wanapendeza wakivaa vile.
    Ngoja na mimi nitafute ile ya kuyaanika maumbile yangu kwa mbele ili nisikie jibu litakalo toka midomoni mwa wengi.Moja wapo nionajua litakuwa "CHIZI HUYO".Chonde,hilo lisiwemo bali nitafutieni jingine kwani hilo tayari nimeishalikataa na halipo.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Urembo wa mwanamke ni confidence aliyonayo.
     
  3. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kazi ipo. kama sio sura au sehemu ya mwili toa jibu wewe huo urembo uko wapi coz hayo majibu umeyakataa bila kutoa sababu za msingi........! kama vipi tuseme urembo upo machoni pa mtazamaji tu.......
     
  4. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mpangiliyo mzuri wa mavazi, utumiaji wa vipodozi na mapambo ndiyo katika
    njia zinazotakiwa kimaadi zinatosha kumfanya mtu aonekane mrembo kama
    vitamfanya awe na muonekano wa kupendeza na kuvutia.
    Uzuri/ubaya wa sura haumati sana ktk hili, pia kuweka wazi sehemu za mwili wa zinazostahili kufunikwa siyo urembo.
    Na kama ni kutoa sifa kwa wanaoweka sehemu za mwili wazi, hata mm nikisha weka roho ya tamaa za kimaumbile, hata mm nasifu.
    Fahari ya macho haifilisi duka, au siyo?
     
  5. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    upo machon pa mtu!
     
  6. M

    Mohamedi Sekiet New Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Urembo wa mwnamke ni;- Tabia
    - Mwenendo wake wa kimaisha na
    - Akili
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Urembo w mwanamke awe na jicho la kurembua, chakula cha mtoto kilichodisa, hipsi na cha mwisho kabisa na cha muhimu MAVI!!
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    uzuri wa nyumba ni choo
     
  9. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tupe jibu lako au Tukupe mji? .......Bukoba!
     
Loading...