Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urembo: Jinsi ya kuzuia na kuondoa wrinkles

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by queenkami, Apr 26, 2012.

  1. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hello ladies,so leo nimeona niwape tips jinsi ya kufanyakuwa na ngozi nzuri inayovutia.Najua wengi wetu labda tunajua ninachotaka kukisema ila pia si ajabu kuwa kuna ambao bado hawajui hivyo wanaweza kuwa wamenufaika na hii topic.Nitaanza mara moja ili nisiwachoshe kwa maneno mengi.

    MAHITAJI
    Yai,asali,sukari laini ya unga,limao,manjano,nyanya iliyoiva vizuri lakini ngumu,bakuli mbili,liwa,sabuni,taulo laini na safi na moisturizer.

    JINSI YA KUFANYA
    Safisha vizuri uso kisha kausha kwa taulo,usiache maji yakaukie yenyewe usoni,sio vizuri.Chukua nyanya uliyoisafisha vizuri kisha ikate katikati kisha inyunyuzie sukari,halafu sugua nayo usoni taratibu sana bila kujichubua ,sugua kama unachora maduara kuanzia kidevuni kwenda kwenye paji la uso,usianzie juu kwenda chini siku zote anzia chini kwenda juu.Kitendo hiki /exfoliation husaidia kuondoa ngozi zilizokufa,kufungua vitobo katika ngozi,hivyo ngozi kupumua vizuri maana ngozi isipoingiza hewa mtu anaweza kupata chunusi.Ukishafanya hivyo kwa kama dk 2 then acha ibakie hivi hivi usoni then;

    Chukua yai lipasue katikati ukihakikisha kuwa kiini hakivurugiki,kishatenganisha ute mweupe kwenye bakuli lake na kiini kwenye bakuli lake,Kisha chukua bakuli lenye kiini weka manjano,asali,matone ya limao na liwa kisha koroga upate mchanganyiko unaoona utanata usoni bila kuchuruzika.Kila kitu pima kulingana na jinsi wewe unavyoona itatosha kukupatia mchanganyiko usio mwingi wala kidogo sana na wala usio mgumu wala mwembamba sana.Then;

    Safisha uso kuondoa zile nyanya na sukari,jikaushe then jipake huu mchanganyiko ukae nao kwa dk 10-15 au zaidi kama muda unaruhusu.

    Baada ya hapo,safisha vizuri uso wako huku ukisugua sugua kama kuna ngozi zilizokufa zilizobakia zitoke zote kisha jikaushe halafu;

    Chukua lile bakuli lenye ute mweupe wa yai,(hakikisha kiini hakijaingia humu hata kidogo),chukua uma kisha pigapiga huo ute hadi uwe kama povu halafu jipake usoni kwa wingi mara moja kisha toka nje upigwe na upepo ambao utasaidia kukausha kwa haraka huo ute.Kadiri ute utakavyokua ukikauka usoni mwako utaona kuwa ngozi ya uso wako inajivuta na kuwa tight.Kaa na huu ute kwa dk 10-15 kama unaweza kukaa nao zaidi ni vizuri.Hii inasaidia kukaza misuli ya uso hivyo kuzuia wrinkles au kama zipo inasaidia kuziondoa maana wrinkles huja pindi misuli ya uso inapokua imelegea.

    Baada yah apo safisha uso paka moisturizer/lotion yako.

    Ukifanyahivi kila wiki mara moja baada ya mwezi utaona jinsi ngozi yako inavyobadilika,ila hata siku ya kwanza utaona ngozi yako haiko kama ilivyokua kabla ya kufanyahivi.

    NOTE:Vipo vitu vingi sana vya asili vinavyotumika na sio mbaya kuongeza vitu vingine kama kitunguu saumu,matango,wengine maziwa,unga wa dengu na vingine vingi ila kuna watu wanachanganya pia na mafuta ya mawese,kabla ya kuchanganya mawese kwenye mchanganyiko wako ni lazima uwe na uhakika wa asili mia moja kuwa ngozi yako haitareact vibaya baada ya kujipaka haya mafuta.Kuna ngozi hazitaki mafuta,hivyo mtu unaweza kujipaka mawese ukashangaa umepata chunusi za kufa mtu.

    Okay,hope kuna aliyefaidika.
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Asante Queen.
     
  3. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    asante kwa kushukuru TaiJike maana usipokua na jina humu utaishia kudhihakiwa tu lol
    Natumai umejifunza kitu kutoka kwenye post yangu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Nimepata kitu my dia hasa si tusiopenda mikorogo.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    thax my dear
    ndo nakoroga hapa
     
  6. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mwanzoni nilijihisi nimepoteza muda wangu kuandaa huu uzi ila kama umepata kitu basi muda wangu haujaenda bure,barikiwa sana TaiJike.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    queenkami Wacha nikuongeze zawadi za like + mention = JF BOMBA.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Okya

    Okya Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Urembo ndo kila kitu haswa kwa sisi wanawake so Asili zaidi na unakuwa mrembo zaidi.
     
  9. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    asante kwa kushukuru Smile.
    fanya mambo wangu baada ya mwezi nitakuPM uniambie jinsi ulivyozidi kuwa mrembo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wee Husninyo acha kujishaua hapa baada ya mm kuweka jinsi mkorogo ulivyokukubali LOL au sio wewe uliyekusema bora desh desh(sipendi kuitaja jina nitaipromote) wiki moja matokeo tu,sasa unoma wake ni nini tena.
    Kumbe mchanganyiko wangu uliosoma lakini kunipa moyo kuwa umenufaika nao ili siku nyingine nikiwa na kitu kizuri ni-share tena na nyie ukaona no way bora nisifie mkorogo LOL (hope unaelewa kuwa natania tu mpenzi wangu)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    umeonaee Okya vitu vya asili ni vizuri sana,na mtu akiwa na ngozi nzuri inayotunzwa awe mweupe au mweusi ataonekana mrembo tu.Sema wengine wanadhani kuwa mweupe ndo kuwa mzuri wakati unakuta mtu ni mweupe ndio lakina ngozi ngavuu plus mabaka baka kama kenge na masugu sasa hapa utakuaje mrembo.!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. d

    dora Senior Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante queen, nitajaribu this weekend.
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    QueenKami NGoja niprinti nimpelekee my wife wangu....thanks
     
  14. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jaribu dora utajionea mwenyewe jinsi itakavyokua,inalipa halafu ni cheao plus mim naona mfano kwenda salon kufanyiwa scrub na facial treatment hata uwezekano wa kuambukizwa magonjwa upo na salon siku zote wanatumia products za viwandani,hapo uombee wasitumie ambazo zimesha expire.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mpe hi wifi yangu Kaizer hope atafaidika
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. d

    dora Senior Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli nilishafanya facial salon nikatoka vipele vingi usoni. I hope itanisaidia kuondoa mikunjo (laugh lines/wrinkles) iloanza kujitokeza usoni mwangu. Will give u feedback!.
     
  17. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    itakusadia sana tu,kuhusu hapo pekundu,jaribu uwe unakaa na ule ute mweupe kwa muda mrefu zaidi kila upatapo muda,nitafurahi kupata feedback yako.
     
  18. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante queenkami
     
  19. Okya

    Okya Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes, kama unataka urembo basi vitu vya hasili ukitumia unakuwa mrembo like me na wengine wengi huna haja ya kutumia mahela kwa kununua mavipodozi ya gharama alafu baadae hukiishiwa ngozi inaharibika na kuwa namabaka mabaka. Acheni jamanii Asili inatosha kukufanya mrembo zaidi .
     
  20. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    karibu Kijino.
    Umeijaribu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...