Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uranium kuchimbwa namtumbo tutafaidika au ni kama north mara?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by drgeorge, Jul 15, 2012.

  1. d

    drgeorge Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakiongea kwa mbwembwe wakuu wa wilaya waliotembelea huko wilaya ya Namtumbo Ruvuma na kuwaambia watanzania kuwa hakuna madhara yoyote, Binafsi siwaelewi wao ni wataalamu wa Nishati na Madini hasa Uranium? Binafsi siamini kama tutakuwa salama sana. Kama North Mara tu watu wameathirika na maji machafu ya sumu kutoka mgodi wa Dhahabuhivi kweli tutafaidika au ndio kama Heroshima na Nagasaki?

    Kama Tembo wanasafirishwa hadi Vietnam na Twiga wetu wanapanda ndege, hivi kweli tunaweza kudhibiti na kuhakikisha usalama wa raia wetu.

    Halafu TBCCM badala la kutaja asilimia ya mrahaba wao wanataja kiasi cha fedha, mmmh. Wenye taarifa na utaalamu hasa juu ya athari na namna ambavyo imethibitishwa kuwa usalama utakuwepo tusiathirike na mionzi atujuze. Binafsi nina wasiwasi sana na usalama wetu.
     
  2. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni mambo ya kitahaira tu, hao jamaa wanachimba hayo ma-uranium kwa miaka 15, lakini sisi Tz tutapata jumla ya kama USD 600 mil., kwa kipindi chote icho. Kwa hakika inatupasa tuitoe madarakani haraka iwezekanavyo...
     
  3. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Jibu ni AU kama North Mara:israel:
     
  4. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakazi wa MABWEPANDE HAO, unadhani wanawaza kwa kutumia nini
     
Loading...