Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uranium at Selous just a tip of ice

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibanga Ampiga Mkoloni, Jul 17, 2012.

  1. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Angalia mwenyewe hiyo ramani utaona jinsi watu walivyo gaiwa LESENi kwenye MBUGA na hifadhi ya TAIFA.[​IMG]
     
  2. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [​IMG][​IMG]
     
  3. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mwenye macho haambiwi tazama....
     
  4. introvert

    introvert JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 80
    URANEX NL owns Songea (coal), Mkuju, Manyoni, Bahi and Itigi uranium projects. That's a big stake of "our" coal and uranium.

    Question is, who is the major shareholder and/or lobbyist of URANEX NL? Who are the shareholders of URANEX (T) Ltd?

    Kuna rumors ni Bush family and friends at it again. Watu wamechimba Grand Canyon sembuse Selous Tanzania.
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Tukisema tupende kusoma na kuelimika tunadharau. Tuna invest kwenye siasa za maji taka wakati wajanja wanakula kwa upole tu mali za nchi yetu. hakuna mtu mjinga atakayeweza kuwazuia
     
  6. Mr Dhaifu

    Mr Dhaifu JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 763
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    wakuu nchi hii inakila kitu nani katuroga tunatoa kila kitu kwa wazungu na hatufaidi chochote ni ipi Tanzania baada ya miaka 100 hebu piga picha itakuwaje nchi hii.
     
  7. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    athari ya uranium ni kubwa sana na hatuna uwezo wa kukabiliana nayo nchi masikini kama hii
    mimi imenitisha sana.....!
     
  8. E

    Evansy dwayne Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina mashaka makubwa kama wakazi wa Namtumbo,Songea watanufaika na mradi huu.
     
  9. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mchaka mchaka...CHINJA
    Alliselema...........ALIJA
     
Loading...