Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

URAMBO: Jeshi la wanyama pori laua wapinzani 25

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Emma Lukosi, Oct 2, 2010.

  1. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna habari Zimenifikia hivi punde kutoka urambo tabora kuwa jeshi la wanyama pori
    Urambo, Tabora limechoma nyumba za kijiji kimoja na kuua watu 25 kwa kuwasingizia
    kua ni Majambazi.
    Watu hao ambao inasemekana ni wafuasi wa CUF na wapinzani wakubwa wa CCM
    Walizushiwa kuwa wamevamia Eneo la wanyama pori na baadae nyumba zao kuchomwa
    moto. Baada ya watu kuhoji kuwa watu wale walikuwapo hapo kwa mda mrefu na si wavamizi, Askari wale waliamua kuwaua.
    Mwenye kina tunaomba atujuze zaidi.
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wakulu walioko jirani na hii habari mtujuze ili wanaharakati tuingie kazini.
     
  3. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bw. Lipumba nasikia ameamua kufunga safari, kujionea tukio. Mr jinius sijui yuko wapi angeweza kutujuza zaidi
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ipo siriaz ki hivyo. thats blasting.
    Jeshi wameshaanza sasa.....
     
  5. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #5
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ts serous case, sijuiwazee wa propaganda watatuambia nini?
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Maumivu ya kichwa huanza polepole
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    Details wakuu
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu Imma. hebu tupe more hints here.
    inawezekanaje askari kuua watu 25 kwa kuwahukumu kuwa ni majangili/ majambazi? wapi kwenye sheria duniani seuse tanzania inatoa ruhusa hiyo?
    Nataka undani wa hili maana ni ajabu na kweli tena ktk kipindi hiki ambacho jeshi limeshaanza kukenua meno na kukunja ndita dhidi ya watu.
     
  9. K

    Keil JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nadhani hii inahitajika kuwa handled kikamilifu na kiangalifu isije ikaleta vurgu na kuvuruga amani... hata kama kuna upinzani, nadhani sisi wote ni wamoja na hakuna haja ya kuuana au kuchochea mauaji
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sasa tunaelekea kubaya.

    hata kama hatutaweka hisia za kisiasa, askari hawana mamlaka ya kuchoma moto nyumba za wananchi sembuse kuwauwa!

    Linapaswa kupigiwa kelele na watu wa kada zote hili
     
  12. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Taarifa za uhakika ni kwamba Prof.Juma kapuya anapumulia mashine.Afya yake kisiasa ni mbaya sana CUF wamemshika pabaya haponi inavyosemekana
     
  13. emmathy

    emmathy Senior Member

    #13
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    duuh.....tupeni detail zakutosha mana watanzania wenzetu wameuwawa isivyo stahili.
     
  14. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Habari nadani ya habari. Bado tunasema kuwa DAMU HAZIMWAGIKI TU! Hapo nako tutasingizia CHADEMA?
     
  15. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    siamini kama hii ni kweli. siamini kama sisiemu ingefanya kosa kubwa kama hili wakati wa uchaguzi kama huu..hiyo ni negligence ya hali ya juu kwenye selikali yao, na kama ni kweli, itawasumbua sana kwasababu watalipa garama kuanzia kitaifa hadi kimataifa. mashirika ya kimataifa yatahitaji kujua kulikoni, wapiga kura tunahitaji kujua pia kulikoni...wanyama ni bora kuliko binadamu? tuwajengee nyumba basi hao wanyama ili waishi na watz tuhamie nchi zingine.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks Mkuu kwa kuliona hili, walishachagua wa kumuharibia
     
  17. F

    Fatma Member

    #17
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 25, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh this is too much
     
  18. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mmmh! hii issue kama nikweli ni mbaya zaidi
     
  19. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2010
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Hii habari inaonekana kuna ukweli ndani yake, leo asubuh TBC taifa walimuhoji Prof. Lipumba akaelezea liyoyaelezea, na baadae Gabriel Zakaria (mtangazaji) akmuhoji mkuu wa mkoa wa Tabora Abeid Mnyimusa kuhusiana na ukweli wa habari hizo. Mkuu wa mkoa akazungumzia point km 3 hivi. 1: Anadaia ni wavamizi ktk hifadhi, 2: waliouwawa ni wahalifu waliojificha huko si wapinzani kwani wanafanya uhalifu kwingineko na wanaenda kujificha huko porini. 3: Hakuna nyumba iliyochomwa moto, ila vibanda vya hao wavamizi ndio vilivyochomwa moto.
    Mwandishi alipomuuliza km waliouwawa ni wapinzani kuna ukweli upi hapo? akang'ang'ania kusema ni wahalifu waliojificha ndani ya hifadhi.

    Wito alioutoa prof. lipumba wa kutaka uchunguzi huru ufanyike una nafasi kubwa zaidi km ni kweli tunastahili kuitwa nchi ya demokrasia na yenye utawala bora wa sheria.
    Mhalifu hauwawi anakamatwa na kupelekwa mahakamani, na mahakama ndio itathibitisha uhalifu wake na hukumu yake anayostahili kulingana na makosa aliyofanya.

    Asasi huru za kisheria nchini na za kimataifa ziende eneo la tukio zifanye uchunguzi wao na kutupatia matokeo halisi yasiyochakachuliwa!!!
     
  20. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,188
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Not withstanding!!!................ Kwa nini vibanda vya waarifu vichomwe moto?? Suala ni kuwashika waarifu; kwa nini vibanda vichomwe moto?? Polisi au Jeshi wameamuru hvyo vibanda vichomwe moto??....waarifu'walikuwa na silaha za moto''''''Banana country!!!!! We are not different from SUDAN and Somalia; are we??
     
Loading...