Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uraisi wangu hauna ubia,hii imekaaje!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Columbus, May 10, 2011.

  1. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi majuzi tumeshuhudia raisi Obama akiwaarifu maraisi waliomtangulia jinsi alivyofanikiwa kumpata na kumuua Osama bin Laden, tena kampigia simu raisi aliyekuwa wa chama hasimu,Bush. Sasa inakuwaje mkuu wetu anayeongoza nchi changa kama TZ alitamka hadharani eti uraisi wake hauna ubia na mtu? nionavyo mimi ndio maana kazi zinamshinda, waliomtangulia wanashindwa kumshauri kutokana na kauli yake hiyo.Wenzangu mnalionaje hili.
     
Loading...