Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urais zanzibar

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mr Kicheko, Nov 1, 2010.

  1. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    DK SHEIN kamzidi Seif kwa 1% tu na kuukwaa urais znz je mwaonaje waungwana vigezo vinakidhi au?
     
  2. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    We binasfi unaonaje?
     
  3. j

    joka Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona ni sahihi kwa mujibu wa katiba ya znz vinginevyo kule visiwani, upinzani ni wa karibu sana
    miaka yote ni hivyo na itakuwa hivyo kwani upemba na uunguja unawapa taabu kule. Wananchi wa kule
    hawadanganyiki wala kupoteza asili yao. Big up ccm znz mungu awabariki.
     
  4. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,524
    Likes Received: 2,480
    Trophy Points: 280
    mimi najiuliza iweje atangazwe mshindi wakati kuna majimbo uchaguzi umeahirishwa, je ikitokea hayo majimbo yakabadirisha mwelekeo wa matokeo je itakuwaje?, kwa nini wamewanyima haki ya kikatiba wananchi hawa ya kumchagua raisi wamtakaye?. napendekeza Shein awekewe kipingamizi mahakamani asiapishwe mpaka kura katika majimbo hayo zipigwe. hima hima wanaharakati.
     
  5. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ninavyoelewa mimi ni kwamba hayo majimbo unayozungumzia wamepiga kura za Rais,, tatizo ilikua ni katika kura za madiwani na wabunge ndio karatasi zimepungua
     
Loading...