Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urais wa ZZK 2015: Ngoma Ikivuma Sana...!.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Sep 30, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    ... Inakaribia Kupasuka!.
    Preamble: Mimi ni supporter wa ZZK kwenye urais 2015, ila kwa jinsi hii ngoma inavyovurumishwa na kuzidi kutoa mlio mkubwa humu jf, hii ni ishara mbaya kuwa hii ngoma inakaribia kupasuka!.

    ZZK: Namkubali sana tuu ila natatizwa na determination yake ya kuwa a "dare devil!" bila kutoa sababu and once defeated anajinyamazia kimya bila kutoa sababu!. "Anayekuja pasi na hodi, huondoka pasi kuaga!".

    ZZK alipofanya atempt ya kumvaa Mbowe kwenye Uenyekiti wa Chadema, alikurupuka bila kutoa sababu, na alipojitoa hakutoa sababu za kujitoa!. Ndivyo vivyo hivyo 2010 alipotishia kutogombea Kigoma!, akatishia kutafuta jimbo lolote, na sasa anatishia tena 2015 kutogombea tena ubunge bali kugombea urais kupitia Chadema!.

    The proper way ilikuwa sio yeye kutangaza nia bali kuwaonyesha Chadema kwa vitendo kuwa anaweza na ni kwa kupitia vitendo hivyo vya kuonyesha uwezo, ndipo Chadema waonyeshe kuwa wanamhitaji ZZK kupeperusha bendera yake 2015, not the other way round!.

    Kwa vile mpiga ngoma hii mkubwa ni ZZK mwenyewe na ikitokea ngoma hii kupasuka kiukweli, then itakuwa ni haki tukisema aliyeipasua ngoma ya ZZK kwenye urais wa 2015 ni ZZK mwenyewe hivyo wapenzi wa ZZK ngoma ikishapusuka, nawaombeni sana msitafute mchawi!.

    Pasco.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sioni ni kwa namna gani ulivyo 'supporter' wa the daredevil!

    By the way sio kukurupuka kama unavyotaka kutuaminisha, kuna namna ya ku-handle mambo ambayo hiyo ndiyo signature style ya ZZK. Let it be!
     
  3. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    uwezo wa mtu kushika madaraka kwa mtu yeyote hutegemea mambo ikiwemo wafuasi,utendaji wako uliotukuka,ustahimivu,hekima na busara yako on critical issues,weledi na uwajibikaji.kwa zito kuna maeneo amepwaya na mbaya zaidi anakosa hekima na busara ya kiuongozi,popote penye uhuru bila mika huleta fujo,sasa ili tukupime kama unatufaa ni namna gani unaishi na wenzio.unawathamini kwa kiasi gani coz hao ndiyo upo nao kwa muda mwingi kuliko wananchi.umesema vema pasco!
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pole sana.
    zzk ama zitto zuberi kabwe ama zuberi zitto kabwe ndio rais wetu 2015.
     
  5. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa mfano wapi amepwaya?. zitto ni rais wangu na masikini wenzangu
     
  6. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,791
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    daah, una hamu ya kukamua maziwa! Mbona beberu huyo.
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    maadamu mwenyewe umejitambulisha kuwa ni masikini basi nakuhakikishia Zitto hafai kuwa Rais wako, yeye alishajitoa kwenye umasikini siku nyingi. Ni fisadi mzuri tu japo mara kadhaa amefanikiwa kuwahadaa watz wasioshughulisha bongo zao kuwa eti ni mpinga ufisadi. Ana mali kuliko umri wake!
     
  8. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wacha ipasuke tuu
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo tuseme wewe ambae ni supporter wake mkubwa
    'humuelewi na unaona hataweza na anajiumiza mwenyewe'?

    this is more than funny....
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Usaliti una mwisho........!
     
  11. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Labda tu nichomekee kidogo ingawaje iko nje ya mada hapo Bw. Jakaya Kikwete unamweka wapi ktk hizo sifa za kiongozi?

     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tukana matusi kama ulivyozoea kumtukana Mbowe na Dr Slaa kule Facebook ukishirikiana na Habib Mchange na Juliana Shonza.
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mbona humtukani matusi kama unavyowatukana Dr Slaa,John Heche na Mbowe kule Facebook?
    Ni aibu kubwa Zitto kutetewa na mtu kama wewe ambaye matusi yako unayoeatukana viongozi wa CDM hayaandikiki hapa JF.
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ngoja niendelee na mizunguko yangu, nitarudi baadae kama muda utaruhusu.
     
  15. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Maskini anaendesha hammer? .....
     
  16. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nadhani unamaanisha pia na chadema inavyovuma hapa jf pia itakuwa kama zzk. asante kwa taarifa.
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mbona nasikia chama kimekuolea mke na ulisaidiwa ulivyokuwa unagombea vunjo sasa umepata ukurugenzi ****** yanalia mbwata
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mtasema sana Lakini hakuna kibaraka atakayesalimika CDM.
     
  19. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,354
    Trophy Points: 280

    Mkuu P,

    Mimi nadhani unatania unapofikiria kwamba ZZK anaweza kugombea urahisi na hata kufikia asilimia 20 ya kura.

    Huyu jamaa nilikwishasema kwenye thread moja hivi kwamba mienendo yake inafuatiliwa kuona kama ana kazi mbili au ana mawazo gani.

    Halafu mkuu unawa-suport watu wangapi? maana kuna EL na sasa unakuja na huyu, ama! vipi tena?

    ZZK pia hana sifa za kuwa raisi wa TZ bali anafaa kuendelea kuwa mshauri wa mambo mengi juu ya taifa letu, lakini uraisi?
     
  20. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pasco naungana na wewe hapa unaposema "Chadema waonyeshe kuwa wanamhitaji". Naamini mambo ya uongozi/urais c suala la mtu kupaza sauti sana (kama aliae nyikani) bali wanaokuzunguka inafika wanakwambia tunakuhitaji,tafadhali gombea. So kwa Zitto unaweza kuona wazi hana nia ya urais bali anayasema haya kwa lengo flani bila shaka kwa kutumwa na kundi flani la watu
     
Loading...