Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urais wa muungano kwa mzunguko?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by engmtolera, Dec 27, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Jamani wana Jf

    mimi hii inanichanganya kidogo,inakuwaje Uraisi wa muungano uwe kwa mzunguko? mbona haijaelezwa hata ktk makubaliano?

    maana kunakipindi yalihojiwa haya na viongozi walijibu kuwa Mwal nyerere kumweka mwinyi sio kwamba ndio utaratibu ulivyo na wala hawakukubariana hivyo ktk muungano,sasa inakuwaje nyakati hizi baadhi ya viongozi wanasema Uraisi wa muungano uwe wa mzunguko?

    kwa wenye uelewa juu ya swala hili ebu tuwekane sawa jamani
     
Loading...