Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urais wa JK, katiba na harakati za ushoga...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fyddell, Dec 29, 2011.

  1. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Napata mashaka makubwa sana kama hii katiba mpya tunayoililia itaweza kua na mabadiriko makubwa katika ulimwengu wa siasa tukiacha mabadiriko yatakayokua katika nyanja zingine kama za kiuchumi na kijamii. Langu kubwa ni hili; JK ndie mwenye mamlaka ya kuunda tume itakayosimamia shuguri zote za katiba mpya na yeye kama ni boss wa hiyo tume meaning yatakayokusanywa yote na hiyo tume yatapelekwa mezani kwake na kuamua kua hii toa, hili weka na atakapo sign tu ndipo itakapokua sheria mpya kiufupi katiba mpya. Sasa kama JK ni rafiki wakaribu sana na hawa viongozi wa Uingereza na Marekani wanaotutisha kusitisha misaada endapo tutaendelea kukataa kuruhusu shughuri za ushoga nchini. Je hamuoni kua hii katiba mpya JK anaweza kuingiza sheria ya kuruhusu mambo ya ushoga kwa mgongo wa kuheshimu haki zao ili asiharibu urafiki aliojitengenezea na hawa mabwana wa magharibili kwa manufaa yake na ya CCM?
     
  2. h

    heshima nicholaus Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    cdhani yuuuuuu mpumbafu kiasi hicho
     
  3. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Ngoja tusubili tuone maana haya ni mawazo tu ya jinsi mambo yanavyoenda hapa nchini.
     
  4. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    wakati muswaada wa katiba mpya ulipopelekwa bungeni kujadiliwa kulikua hakuna kipengere kilichosema kua 'watakaobainika wakiwafundisha watu au kujadili mchakato wa katiba mpya watashtakiwa na baada ya kupitishwa hiki kipengere kikachomekwa kiaina pasipo wabunge kujua. Sasa je itashindikana vipi Raisi kushindwa kuingiza vipengere vitakavyotambua haki z mashoga ili aufurahishe ulimwengu wa kimataifa/ umoja wa mataifa nasi wananchi hatutaki?
     
  5. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ulimaanisha JF ndo JK?
     
  6. s

    sugi JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    JF ndo nani mkuu?mods au..?
     
  7. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Sorry for mistyping ni JK/ rais wetu
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    watu wengine bana,umekurupuka na chuki zako asbh asbh umeleta thread haina kichwa wala miguu kiSha unasema JF ndio rais.huu ni uvivu wa kufikiri hata vitu vidogo vidogo huvijui.
     
  9. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Hojatete.. Inawezekana wewe ndo ukawa mvivu wa kufikiri na hii itathibitika pale hiyo mchakato mzima wa katiba mpya utakapokamilika. Kuhusu JF insteady of JK ni human error ambayo hata wewe waweza kuifanya. Sasa nashangaa kwanini unakuja juu kama moto wakifuu. Wewe kama kweli ni greater thinker, you were supposed to come up with your view in a respect to a thread and not conteptuous words. Unajiaibisha..
     
Loading...