Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urais CCM balaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bambumbile, Sep 27, 2009.

  1. b

    bambumbile Senior Member

    #1
    Sep 27, 2009
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi siasa chafu tutazishuhudia sana mwakani na 2015 ndio itakuwa balaa kabisa. Mtandao walianzisha, sasa wamejiunga na wengine kwenye mambo ya kuchafuana.
     
  2. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli nchimbi akiwa rais nahama nchi- kilaza huyu?????? anyebwebwa na JK.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    sawa Nchimbi kilaza na JK?vilaza kwa vilaza wanabebana
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    dataz zinasema waliingia mkataba kwamba fadhila zake zilipwe kwa ''kubebwa'' na kuhakikisha anakuwa waziri!
    waliuziana nini,au walipigana tafu wapi hiyo naomba ''iwe siri''
     
  5. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    JK lazima atafute mtu wa kumlinda ili asije akamletea shida baadae, so Nchimbi anaweza kuwa chaguo lake, ila wananchi nao tuwe na chaguo letu kwa kuwa mtu kama Nchimbi hatufai
     
  6. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    nasikia kijana yupo fiti sana kwenye kamati ya ufundi, inawezekana huko ndiko alipoweka mkataba na JK
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    naam!
    lakini HERI MIMI SIJASEMA BWANA!maanake mambo madogo haya utashangaa yudabliyutii wanaanza kukuwambala
     
  8. Bambo

    Bambo JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hebu mwacheni ndugu yangu bwana nani hana kamati ya ufundi??
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    yani mtu apewe nchi kwa sababu anaogopwa kwa ushirikina,how low can we go?????????
     
  10. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    mkuu sio kama tunapenda ila ushirikina unatuvuta tunafanya hata tusilojua
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndo maisha yetu hayo, si unaona tunavyokwenda mwendo mdundo!
     
  12. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jk amekana kuwa ilani ya uchaguzi ya ccm hakuandika yeye! Kwa maana nyingine yeye hahusiki! Ila imemuweka madarakani!!!
    Just the matter of time ... Wote mlio ichafua hii ardhi tukufu mtakiona chamtemakuni ... Wananchi hawashangilii vogue zenu wala nyumba zenu wala nguo zenu wala hongo zenu za kanga, vitenge na visheti... Si mbali wewe jk na wenzio mtajibu kwanini mliteketeza ardhi hii tukufu na kuacha wana wa tz wakihaha na kuangamia ktk lindi kubwa la ufukara na umaskini usiomithilika... Mtaiba , mtakaba, mtadhulumu uchaguzi lakini kamwe historia haitafutika ...
     
  13. G

    Gongagonga Member

    #13
    Sep 28, 2009
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari iumejaa udaku mtupu, sijui vyanzo vya kuaminika, sijui mtu ambae hakutaka jina lake litajwe, sijui uchunguzi wa gazeti letu nk haya ni mambo ya kutunga na kufikirika zaidi kuliko ukweli, lakini kwa kuwa hayo ndio tunayopenda kusikia tuendelee kujadili upupu huu
     
Loading...