Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urais: Anne Makinda anafaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzito Kabwela, Feb 4, 2012.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    1. Hana Kashfa, sio za kujilimbikizia Mali wala kashfa zingine za Maadili. Anajiheshimu
    2. Yuko thabiti. Hayumbishwi, anasimamia anachoamini. Mfano mzuri ni jinsi anavyoliongoza Bunge
    3. Ni mzoefu na mweledi wa mambo ya kiserikali, amekuwa Waziri, Mkuu wa Mkoa, Mbunge wa siku nyingi, ameongoza kamati mbalimbali za Bunge na sasa ni Spika
    4. Ni mjuzi (mweledi)wa maswala ya uchumi wa ndani na wa kimataifa(uchumi wa dunia)
    5. Msomi mzuri tu na mcha Mungu
    6. Kiungo kizuri cha watanzania wa dini rangi na itikadi zote

    Nawasilisha
     
  2. Msikilizaji

    Msikilizaji JF Gold Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jaribu kumchagua uone moto wake, wengine wako kwenye majuto sasa hivi ya uchaguzo waliofanya 2010
     
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kuna member amewahi kusema kuwa JK amefanya kila mtu yeyote aonekane anaweza urais. Na Makinda naye ni Mtu yeyote so she fits.
     
  4. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    haa haa haa... umeamua kumkejeli sio?
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,036
    Trophy Points: 280
    Nadhani ni kweli ana msimamo na atahakikisha wabunge wanalipwa posho mpya pamoja na Rais kutoipitisha!
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Kweli akutukanaye, hakuchagulii tusi!!
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    naona umeamua kuchafua khali ya hewa.
     
  8. sterling

    sterling Senior Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    anafaa sana kama tunataka Tanzania iendelee kuwa dimbwi la mafisadi, mfumuko wa bei uzidi kupaa, kushuka kwa thamani ya shilingi< na ukosefu wa maadili kwa viongozi na kuyaendeleza aliyoyaanzisha Baba Riz
     
  9. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    na zile YUTTONG za nani vile?its funny
     
  10. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Muulizeni Ridhwan akapige chabo kwa babake jina la Rais ajae ili tusipoteze muda
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hapa issue ni record yake kiutendaji....
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Acha majungu wewe
     
  13. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    akiwa rais nahamia somalia
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hapa hajakejeliwa mtu mkuu
     
  15. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hivi mkuu uko Siriaz au una joke..hana uwezo wowote, ni mwepesi mno hebu cheki anavyopwaya bungeni..anafaa kuwa afisa kilimo na ufugaji, angemudu vizuri
     
  16. Helper

    Helper JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 741
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Anafaa sana kuwa raisi wa waimba taarabu mana ana exprienc ya mipacho.
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Punguza kashfa mkuu huyu mama amekamata nafisi muhimu sana za uongozi nchini na hajawahi kutetereka
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkuu sitanii...
     
  19. Masakata

    Masakata JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hafai yule,kwanza sio mkweli,alituambia kwamba rais amebariki posho kwa wabunge wakati sio kweli,pili hajaolewa,tatu ametumika sana hivyo akili imeshachoka,maana yupo bungeni kwa zaidi ya miaka 36,.hana jipya..tunataka chama kipya,sera mpya,mikakati na utendaji mpya,,
     
  20. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Bora nchi iuzwe kila mtu apewe fungu aende zake endapo huyu mke wa nanii...atapewa nji.
     
Loading...