Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urais 2015: Tundu Lissu atafaa zaidi CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kintiku, Jul 23, 2012.

  1. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wadau,
    Nikiwa mdau wa muda mrefu sana hapa (nilibadili ID, na pia nikiwa mfuatiliaji mzuri wa mwenendo wa siasa za Tanzania nimebaini kuwa kama tunataka kubadili uongozi wa nchi basi tujikite katika kuleta mabadiliko ya kweli.

    Binafsi nadhani nchi yetu inahitaji kiongozi ambaye ni mkekereketwa hasa ambaye anakasirishwa toka moyoni na hali iliyopo katika nchi kwa sasa.

    Tunataka mtu ambaye ana machungu na maovu yaliyopo sasa, mtu ambaye ukimmuliza leo kuwa atawafanya nini viongozi wa wabovu asema kuwa ingekuwa amri yangu ningewapiga risasi ili kwa vile kuna sheria basi sheria lazima ifuatwe.

    Katika viongozi waliopo CDM kwa sasa mtu mwenye sifa hizo ni Mh.Tundu Lisu, lakini pia ana sifa za ziada; hebu angalia:

    - Ana uchungu na rasilimali za nchi

    - Sio rafiki wa watawala na vyombo vyake

    - Ni jasiri hana woga hata kidogo

    - Ni msomi

    - Sio mwanasiasa kivile...

    - Ana misimamo

    - Ana maisha yasiyo na kashfa...kama zipo basi nile binadamu hatujakamilika - anajiheshimu

    - Msikivu
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,278
    Trophy Points: 280
    Kazi yenu ni kuchonganisha wanachadema! Tundulissu ni mwana sheria mkuu
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hii kwasasa siyo mojawapo ya agenda za nchi yetu!!!!!
     
  4. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Better start thinking today than tomorrow.................Tundu Lissu hebu ukifika wakati jitokeza uwezo unao.....kikubwa ni kufuata utaratibu wa chama
     
  5. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Usimfanye jk aanze kukimbia nchi polepole.Anamwogopa tundu lisu kama panya anavyomwogopa paka
     
  6. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili swala liko mahakamani kwa hiyo halifai kujadiliwa kwa sasa!
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Tundu anafaa kuwa Rais kuliko zitto
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Una hoja nzuri ila timing ndio inaifanya hoja yako kuwa dry !
     
  9. D

    Dopodopo Kadopo Senior Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekubali urais wa hapa tanzania ni kitu cha kufanyia mizaha tu.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CHADEMA hakunaga maduwanzi! Huku nondo kule nondo yaani kote nondo tupu!
     
  11. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kila mtu anafaa kwa urahisi na kila mtu anahaki kikatiba ya chadema so mwenye sifa za ziada atateuliwa kutwaa taji hilo
     
  12. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Lisu kichwa anafugia nywele tu hafai! Zitto ndio mambo yote.
     
  13. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tundu lissu kumlinganisha na zitto ni sawa na kumdhalilisha mkuu, tundu lissu amekomaa kisiasa na anaweza kujenga hoja za kiutuuzima pia.Sio zitto anasumbuliwa na unafiki, tamaa na usaliti mkubwa.
     
  14. I

    IDIOS Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huwa nakumbuka kauli ya mh rais wetu JK kipindi cha kampeni ya mwaka 2010 akiwa jimboni kwa mh TUNDU LISU alisema ni bora mkampa DR SLAA urais kuliko kumpa TUNDU LISU ubunge.
    Hakika kikwete anamuogopa Lisu kupita maelezo. So Tundu Lusu akiwa rais hakika kikwete atahama nchi hii.
    Nani anaikumbuka story ya mtu kukanyaga na kuisigasiga katiba ya Jamhuri ya Tanzania psle air port?
    Ni hayo tu nawasilisha.
     
  15. m

    mswald Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Uende kwenye Tume ya katiba ukatoe maoni yako, kwani katiba ya sasa haina sifa hizo kwa mgombea wa Urais.

    LISU hafai hata kuiongoza familia yake, tunatafuta msaada wa kisheria kuinusuru familia yake.He is a BIG BLOW TO CDM
     
  16. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenena mkuu. Zitto na jk hamna tofauti. kama zitto akiteuliwa kugombea chadema naipa kura ccm maana najua ni yaleyale.!
     
  17. KML

    KML JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Lisu Msimguse kwanza uyo tumemuandalia kawizara flani 2015 may be later uko tutampa kwa sasa msiharibu mpango mzima
    binafsi nalikubali sana ili jembe
     
  18. a

    ambagae JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uchungu wa rasilimali Za nchi upi unaosema. Thibitisha.
    Kwa kuwa Tundu lisu Ni Mwanasheria tulitegemea awe makini Katika kuongea lakini si hivyo Bali anaongozwa na hulka Yake anayoionyesha ambayo kila anayemsikiliza akiongea anamtambua kuwa Ni mtu aw namna gani
     
  19. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kosa la Kikwete hili, mpaka kila mtu anajiona anaweza kuwa rais wa nchi hii
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwanini tusimchague le mutuz...atakua anatualika ikulu na kina wema sepetu tunakula bbq na kitimoto
     
Loading...