Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uraia

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mulokozi Jr., Apr 9, 2012.

  1. M

    Mulokozi Jr. Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba kuuliza je, ndoa inaweza kumfanya mgeni aliyeolewa na mtanzania kuwa mtanzania pia ni hatua zipi za kisheria za kufuata ili mtu aweze kupewa Uraia wa Tanzania???
    ninaomba msaada wenu ni muhimu sana,, asanteni
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Nawe ni muke/mume ya muzungu?
     
  3. M

    Mulokozi Jr. Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo mume but i want to marry foreigner
     
  4. m

    mbutalikasu Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka kuoa mtu wa nje ya nchi siyo shida taratibu zake kuishi hapa TZ taratibu zake ni kwamba baada ya kumleta tz unapeleka cheti cha ndoa Uhamiaji unalipia kitu kinaitwa DEPENDANT PASS na ADA yake ni USD 500 kwa kila baada ya miaka 2 na muda huo lazima awe na Passport ya nchi yake na ataishi hivyo kwa muda wa miaka 10 ndipo unaruhusiwa kumuombea URAIA naa lazima ajaze fomu maalum ya kukana uraia wa nchi yake na hapo wenyewe utalipia USD 5000 kijana muoaji umenipata
     
Loading...