Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uraia wa Sioi utata mtupu,CCM kutangaza mgombea mpya ARUMERU leo!!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by CHAI CHUNGU, Feb 27, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Uraia wa SIOI utata mtupu,CCM kutangaza mgombea mpya ARUMERU leo.
    Chanzo:magazeti ya leo.

    ============

    Updates:

    Wakuu nimerudi na taarifa kamili sasa.
    Taarifa kamili ni kwenye GAZETI LA MWANANCHI la leo uk4.

    Tafuteni gazeti hili ili mpate taarifa kamili.
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ni raia wa wapi? Mbona mnatuchanganya au mnataka tushindwe na CHADEMA?
     
  3. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,568
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    si lazma kuanzisha thread ikiwa huwezi kueleza tukakuelewa
     
  4. m

    msnajo JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,057
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Gazeti gani limetoa hiyo habari Meku? Kuwa muwazi kidogo
     
  5. JohnShaaban

    JohnShaaban JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 465
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii nchi bana, ukiingia kwenye siasa ni kosa... hata kama hutaka kuoa, UTAOA tu... teh teh teh!
     
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ngoja nifatilie hili gazeti then ntawajulisha mkalichukue.
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mkuu ngoja nikalicheki hili gazeti kisha ntakujulisha.
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,884
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    ili mradi tu uwe wa kwanza kuweka habari humu...tunasubiri maelezo yako
     
  9. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wanajamvi! Mh. Spika kasema kweli kuwa magazeti ya leo ndo yameandika kuwa Sioi sio raia wa Bongo kwani alizaliwa Kenya! Kwa hilo sibishi ila naomba nami niulize swali! Je kama mama kaenda kutibiwa India (kama kawaida ya viongozi) kisha akajifungua mtoto huko huyo mtoto atakuwa raia wa India?! Wanajamvi nisaidieni!
     
  10. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaaa! Naona atakuwa raia wa India, si kazaliwa katika ardhi ya India?
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Atapewa kijana william ndeoya eti ndie anayeweza pambana na chadema
     
  12. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wakuu nimerudi na taarifa kamili sasa.
    Taarifa kamili ni kwenye GAZETI LA MWANANCHI la leo uk4.
    Tafuteni gazeti hili ili mpate taarifa kamili.
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    sarakikya ndo mgombea wa jimbo hilo.........kuna fitna imaeandaliwa
     
  14. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    GAZETI NI MWANANCHI la leo uk4.
    Litafute please!!!!!
     
  15. h

    hamenya Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Navyojua (Not 100% sure) mimi ni baadhi ya Nchi kama USA, wazazi wa kitanzania pindi ambapo watazaa mtoto wakiwa USA, Mtoto anakuwa raia wa US. Na kwakuwa kuwa Tanzania haina uraia wa nchi mbili hivyo hata akija TZ inabidi aukane uraia wa USA ndipo awe na sifa ya urai wa TZ.

    Kwa swala la India nakumbuka aliyewahi kushinda ubunge katika uchaguzi mdogo Kigoma mmjini 1992 (Premji wa CCM) dhidi ya Dr Kabour wa CDM ...Ushindi wake ulifutwa na Mahakama baada ya kuwa wazazi wake walikuwa bado na sifa ya uraia wa India na mahakama ilisema Premji alitakiwa aukane uraia wa India pindi alipofika umri wa Miaka 18 (akufanya hivyo) hii ni kutokana na yeye Premi kuwa na sifa za uraia wa nchi mbili ambapo ni kinyume na Katiba ya Tanzania.

    Angalizo: Elimu inatakiwa katika swala la Urai maana tunaweza kukosa viongozi wazuri kisa Urai na mara nyingine makosa sio yao bali wazazi.
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,528
    Likes Received: 6,114
    Trophy Points: 280
    Sifa ya kwanza ya uraia wa binadamu yoyote ni pale alipozaliwa. Hii inaitwa "birth right". Hivyo mtoto anapozaliwa anakuwa na uraia wa alipozaliwa na uraia wa wazazi wake by proxy. Anapofika "majority age" kwa Tanzania ni miaka 18, anatakiwa kuukana ule uraia wake wa kuzaliwa na kuuchagua uraia wa wazazi wake, au aukane uraia wa wazazi wake na kuutumia uraia wa nchi alipozaliwa!.

    Vivyo hivyo mtoto akizaliwa Tanzania na wazazi wake au mmoja wa wazazi wake sio raia by the time anazaliwa, anakuwa ni raia wa Tanzania by birth right na uraia wa wazazi by proxy. Akifika umri wa miaka 18, anatakiwa kuukana ule uraia wa wazazi wake ili abaki na Utanzania, hivi ndivyo walivyo mfanyia Bashe, Azim Premji, Balozi Bandora, Generali Ulimwengu etc.
     
  17. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii itasaidia kuokoa pesa zetu!! Mawaziri wajawazito hawataenda kutibiwa India.
     
  18. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,294
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Fitina ni kawaida ya CCM, Huyu yupo karibu na EL wakati huo huo kiukweli Lowassa hatakiwi na fungu fulani ndani ya CCM, kwa kifupi ngoma inayotaka kuchezwa hapa ni ile ile type ya Bashe-Nzega
     
  19. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa aachane na siasa. Inaonyesha alikuwa haijui Tanzania.
     
  20. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Sasa huyo SIOI awapo Tanzania anakuwa na muhuri wa Tanzania kwenye Passport yake ya Kenya?..............hii ni vita vya 2015 kwani naamini bila shaka huyo kijana ana PASS YA KUSAFIRIA ya Tanzania hivyo swala kwamba si raia ni kwa sababu tuu Mh. Lowassa yuko nyuma yake
     
Loading...