Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uraia wa Benjamin Choppy

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, May 7, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habarini wanajamii wenzangu,leo katika peruuzi zangu nimekutana na taarifa inayo mtaja Mr Benjamin Choppy (mzungu) kuwa ni katibu mkuu idara ya mawasiliano na teknologia katika ofisi ya makamu wa Rais. swali langu ni Je huyu huyu jamaa ni Raia wanchi gani? na kama sio mtanzania iweje apewe nyadhifa kama hiyo?
    source: issamichuzi.blogspot.com; Airtel wawezesha mkongo kwenda shelisheli
     
Loading...