Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urahisi wa upatikanaji wa kondomu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M-bongotz, Jan 21, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Jana katika pitapita nikakutana na hii


    [​IMG] Hii ni mashine ya kununulia condom...kinachofanyika unaweka hela kama Tsh 100 hivi kwa juu kuna kitobo cha kuingizia pesa unazungusha kitufe fulani halafu condom inatoka kwa chini unaendelea na mambo yako...

    [​IMG]
    Hayo ni maelekezo namna ya kununua

    [​IMG] Mzigo unatokea kwa hapo....


    Sasa hivi tushindwe sie tu kutumia hii kitu maana mzigo tunawekewa hadi msalani.

     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kondom ni uasherati katika sura nyingine - acheni zinaa jamani. Kama huna mwenzi subiri, kama unaye ni yeye pekee mpaka umauti utakapowakuta
     
  3. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kondom sio uasherati, ila watu ndio waasherati. Condom ni kinga dhidi ya magonjwa na mimba zisizotarajiwa. Unaweza kutumia condom na mkeo au mpenzi wako mmoja mnaeaminiana.
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa wangeweka rafu raidaaz!...hizo za mia mia wakauze namtumbo huko
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nono the Great:

    Mimba zisizotarajiwa ni matokeo ya uasherati
    Magonjwa "ya zinaa" ni matokeo ya uasherati
    Kutumia kondomu kufanya tendo la ndoa na mke/mume wako ni uasherati
    Kufanya tendo la ndoa na mwanamke/mume asiye mke/mume wako ni uzinzi

    Bwana akupe nguvu ya kuiepuka kondomu
     
  6. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ingekua ni rahisi kiivyo kama unavyosema basi toka Dini ianze kuhubiriwa watu wangekuwa wote watakatifu! Kondom inasaidia kwa wale ambao wameshindwa hizo njia nyingine! Hapa inabidi tutenganishe Iman na reality!!
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nasubiri apology kabla sijakufikisha kwa pilato! Mimi na my wife wangu tunatumia kondomu kila siku. Ndoa yetu alifungisha Askofu na miongoni mwa mashuhuda walikuwa ni watakatifu kibao. Pia hatujawahi kuviruka viapo vyetu. Hebu changamka usafishe hali ya hewa, vinginevyo nitakung'ang'ania mpaka kieleweke!
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ?????????? [​IMG]
     
  9. k

    kisikichampingo Senior Member

    #9
    Jan 21, 2010
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tutumie kondomu jamani, achane mizaha! Kila mmoja wetu ni shahidi amezika wangapi kutokana na ugonjwa huu.
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    weweeeeeeeeeeeeeeee uhuruuuuuuuu wakuongeaaaaaaaaa
    tumia kinga
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Big up kwa mbogo aliye lamba hii tenda (ni mshkaji flani, mambo ndo hayo!)

    Pili, huyo Enock ulimpata kimakosa!! huruhusiwi kumleta kiumbe duniani kama ww mwenyewe you cant think using your own brain!!
     
  12. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sio ajabu kuendelea kuamini kuwa dunia ina nguzo zilizoishikilia. Tatizo ni kuwa mkishakuwa na imani fulani basi mnatupilia mbali akili na uelewa hata wa mambo mepesi. Ndio maana hadi kesho vifo vingi vya watoto na kina mama afrika tunaendelea kuamini kuwa Bwana aliwapenda zaidi. This is shame! Tunapaswa kuyakabili mazingira yetu na sio kumsingizi Mungu hata yale yatupasayo.
    Uzaza uko palepale wakati wowote, njia za kuuzuia ni pamoja na condom. Labda inaweza kuwa tafsiri zaidi kwako wewe kuwa unaweza kufanya uasherati na mkeo ila sio kwa wengine.

    "Haya mafundisho mengine, noma sana"
     
Loading...