Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urafiki wa Members Jf umekaa KIUNAFIKI zaidi, kuliko uhalisia.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Jun 8, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wana wa Bodi, awali ya yote niseme poleni na mishemishe za kutwa ya leo.

    Nikiwa nasoma shule ya wavulana miaka ile, nilikua na rafiki yangu tuliekua twasoma shule moja. Mara kadhaa wakati wa kurejea hom tulikua tukifatana nae, kwetu mimi palikua karibu na shule, na mwenzangu kwao palikua mbali , (kwa mujibu wa maelezo yake.)
    Hivyo mara nyingi ilikua tukitoka skuli tunafika nae kwetu kama kuna karizki tunafinya nae, siku nyingine anapitiliza n.k. Ikatokea wakati rafiki yangu akawa mgonjwa na hakuweza kufika shule. Na hadi kufikia kuumwa mi sikua nikipajua kwao.

    Siku moja Mama yangu akaniuliza "Mbona yule mwenzio kitambo haonekani ?"
    nikamjibu kua anaumwa.
    Mama akaniuliza "Umeshawahi kwenda kumjua hali ?"
    nikamjibu mama kua kwao sipajui.
    Maa akaniambia "Basi huo urafiki wenu ni wa kinafiki"
    nikamuuliza maa kwa vipi ?
    Akanijibu "Kawaida urafiki wa kuishia barabarani, si urafiki wa ukweli, je? Ukisikia amekufa ndiyo ukapatafute kwao siku ya msiba?"
    Sikua na majibu ya kumpa maa.

    Hapa Jf members wengi ni marafiki, bt majority wao ni urafiki unaoishia majukwaani.
    Hivi mimi Judgement leo nimekufa hapa mtajuaje? Hata zile R.I.P zenu nitazipataje ?
    Mf. mdogo hapa kuna members kitambo hawaonekani kama,

    > Nitonye
    >Maprsoo
    > Figaniga
    > F. Foxy
    > AshaDii - afadhali kidogo Ashadii twaweza pata habari zake kwa Bro. Kaizer je? Hao wengine ? Nani ana data zao?

    Aidha hao Members niliowatanya hapo ni baadhi tu, bt wako kibao. Mimi sipendezwi sana na urafiki wa kihivi. Napenda nikisikia member flani anaumwa nikamuone, ana shida nimsaidie, nami nna tatizo tunasaidiana hata kwa mawazo. Basi si mbaya mkaacha kujuana Members mnaoishi mikoa mbalimbali. Lakini unakuta mko mkoa mmoja hamjuani. Member anakufa si ajabu pengine mnaishi jirani , lakini hutomzika coz hamjuani, lakini Jf mlikua marafiki mnachart mnafurahi n.k Hii inaskitisha sana.

    Naomba kutoa hoja.


    Judgement.
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Urafiki wa humu si wa kinafiki kabisa.......... huu ndio urafiki halisi, mambo ya kutembeleana na kununuliana soda nani atayaweza....... marafiki zangu wakae huko huko, siwahitaji mie......................LOL
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    bsi weka picha yako halisi,
    weka number yako ya sim
    na weka address yao signature
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nipe picha member unaechart nae kafa, mko mji mmoja, fare ya kufika msibani haizidi mia 5 tu, na usifike mazishini kwake , sababu humjui !
    Hiyo pia poa tu?
     
  5. by default

    by default JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna ukweli flani
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Da'Mwali niko mbioni kufanya hivyo!
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    umeongea point. wenye akili tumekuelewa na tutaifanyia kazi.
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mi natamani nikutane na Kabakabana but alinitolea nje. naomba mnisaidie kunikutanisha. mwingine Kipipi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtambuzi nimecheka sana kwan we hutaki kununulia soda jamani
     
  10. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na huo ndo utamu wa jamvi! Kama unataka pata mtu wa kula naye mtori na makange wapo wengi pale fesibuku. Lakin hakuna aliyekatazwa kuweka taarifa zake hapa
     
  11. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Judgement uko sahihi kabisa.
    Ila tatizo linakuja je,mkishafahamiana...!!! Maana yatazuka ya kuzuka.
    Kuna mmoja alipendekeza member wajitaje kwa majina yao halisi lakini alipingwa mbaya.
    Je,tutafika?
    Ok me naanza.
    ME NIKO DSM,KINONDONI, wewe Judgement,Mamndenyi,Bishanga MKO WAPI?
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mhe, Dubu nimekusoma!
    Hao unaotaka kukutana nao naimani watapita hapa, wataona na nawashauri mjuane if posible! Ispokuwa mimi binafsi yangu sihitaji kujuana na wake za watu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Nhhe!
    Makubwa haya.
    Judgement mbona unawatisha watu?
    Ila utamjuaje kama flani Ni Mke wa Mtu nawe unachat through Com & Phne?
     
  14. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Very true!
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Bi Harusi mtarajiwa, kifupi mimi mikoa mi3 inanihusu sana, Dar
    Dom
    Mwz
    but kwa sasa nimekita Mwz zaidi, shughuli zangu sekta binafsi , sijaajiriwa.
     
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Abee..!!
    Ila hujamaliza utambulisho wako.
    Rejea Mwali alivyosema hapo juu.
    Jimwage.
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Walaa Bibie hamna tisho hapo!
    Ni kweli huwezimjua huyu ni mke wa mtu au vipi, ndiyo maana nikaanika hadhara kweupee!
    Ili atakaejijua ni mke wa mwenyewe tusizoeane kupitiliza na Pm na nini, sitaki.
    Kama kuchart na mke wa mtu iwe public not privacy, Note : nikisema mke wa mtu nna maana real wife, not wife on line.
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Shem hujambonji? Thanks for support
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hiyo itafata soon! Mbona bariida tu.
     
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Eti ee!
    We umesema hutaki Pm na wake za watu.
    Na hao wakisema hawataki Pm na waume za watu,
    atabaki nani jamvini?
    Maana naona idadi kubwa ya member ka wapo ktk ndoa hv,
    japo cna uhakika.
     
Loading...