Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urafiki wa mashaka....

Discussion in 'Jamii Photos' started by ALLEX, May 4, 2011.

  1. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    jk&mwa.jpg

    sidhani kama walikuwa na ndoto ya kuwania ujembe kipindi hiki mambo yakageuka halaula .........
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hii kitu ni kama niliwahi iona humu JF siku za nyuma?
     
  3. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Yawezekana...
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu ilikuwa miaka gani hiyo
     
  5. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duuuu, aiseeee kweli Mungu katuweza na hii miili yetu. Kumbe hao jamaa ndivyo walivyokuwa enzi hizo!!! Hivi ni miaka gani hiyo na walikuwa wapi hapo? Kwenye ndege?
     
  6. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    sawasawa.
     
Loading...