Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urafiki wa mashaka ndo huu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaitaba, Mar 29, 2010.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Hivi hawa ni marafiki wa kweli au ni wa mashaka?, wapo wananwake wa hivi pindi wakiwa na wanaume wao, wanawabembeleza lakini wana siri kubwa moyoni ya kuwatafunia mali zao tu,

    je wa kwako yukoje?
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    same applies to men
    hakuna lawama hapo......
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Jambo usililolijua; weye timiza ya upande wako!
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Wanawake wengi ndio wana urafiki wa sampuli hii, hawafai kabisa
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    na mimi nikisema wanaume wengi wana urafiki wa sampuli hii je utakataa? kuvaa ngozi ya mwana kondoo nadni mbwa mwitu......(hapa sina maana ya penzi la pesa tu bali penzi la ulaghai kwa ujumla wake)
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    bht, siwezi kukataa kwakweli maana kuna ukweli fulani ndani yake. Ukiniambia hivi nakutwanga na thanks ya kutimiza ahadi yako
     
  7. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ukimwona mkeo anakunyenyekea na kukubembeleza saaaaaaana, hata kwa jambo dogo tu, basi ujue kuna walakini......! Lazima kuna kitu ndai ya pazia! So, be very carefull......!
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    na mimi officially nakwambia hivi hapo ngoma droo
    kila jinsia inamaumu jinsia nyingine
    conclusion ni kwamba wote tunatendana
     
  9. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mfano mzuri ni wa Delila na Samsoni, mnakumbuka kilichompata Samsoni baada ya kutoa siri zake zote kwa Delila?, Delila anawakilisha wanawake 99%
     
  10. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Mh!
    Mkubwa, hizo takwimu unazitoa wapi?
     
Loading...