Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urafiki wa madesa unakera!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, Apr 19, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Wasichana wa chuo urafiki wa madesa siyo mzuri, inakuwaje unakuwa karibu na mtu mkiwa chuo tu hasa pale unapohitaji kufundishwa? Ukienda likizo kimya, ukirudi zinaanza sms za "I MISS U", Mara nilipoteza simu, mara ooh nimerenew line, naomba namba yako. Mnaowashobokea watu wa aina hii mnapoteza muda, kwani hakuna urafiki hapo.
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    waswahili walisema.....TENDA WEMA NENDA ZAKO.....!!!:yawn::yawn:
     
  3. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hili nalo neno,,,asante wifi kwa kunikumbusha.:hug:
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    huyu nae kasema ukweli mno!
    watuuuuu!
    inahuuu...
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tehe, tehe, tehe.
     
  6. T

    Tall JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.ulitaka ulipwe mkuu?????kwa servise ya tuition???
    2.kule home kuna wazazi,ndugu na vidume walivyosoma navyo vipo kibao......subiri zamu yako wakirudi likizo.
    3.lakini wakati mwingine ni kweli network haikamati. Kuna watu wanakaa porini kupita maelezo.
     
  7. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asiyekuwepo machoni ........ teh teh yaani ndiyo unataka hata akiwa na switie wa ukweli achat na wewe ? Lol kila jambo na wkt wake bwana teh teh
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    siongelei kulipwa, bali ni unafiki uliotawala, mtu anajijali yeye tu na shida zake.
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    urafiki kama huu....................
     
  10. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkuu ukipata tumia ukikosa jutia. Sasa akiwa likizo she is busy with someone akirudi be happy karudi salama.
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    tindikali bana!

    Unawaonea wivu wanafunzi wenzio wa kike? Mbona hata akiwa "HALL 7" anachukuliwa na vijana wa mujini unakaa kimya? Sasa iweje anapokuwa yupo Singida DUMUNI?

    Anywayz - Wakija tena kuomba madesa wakumbushe kuwa "there no such thing as FREE LUNCH"
     
  12. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    asante mkuu hapo umesema!!!

    alafu hiyo avatar yako inanikumbusha enzi zangu, mnajiandaa kwa sikukuu, mnatembea kijiji kizima mkila pilau kwenye majumba ya watu, alafu nashangaa sijui tulikuwa hatushibi au vipi!!!
     
  13. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "HI" and "BYE" friends.....USIWAZE wapo kwenye jamii.
     
  14. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ilikuwa maandalizi ya mwenge wa uhuru. Imagine enzi hizo mwenge ulivokuwa, sherehe kama xmass.
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Pengine na kuzidi,maana kulikuwa na burudani lukuki hasa jioni/usiku.
     
  16. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Sie tulikuwa tunaenda wavizia mabinti waliotoroka kwao kuja kwenye mwenge, halafu cku zote tuliondoka kapa, si wajua vibijti vya shule visumbufu.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hawezi kuhangaika na mabuti wakati jua linawaka.Acha afurahie sendoz zake mpaka mvua inyeshe tena.Nwy urafiki wa kweli ni ule unaohangaikiwa wakati wote...mlio nao ni urafiki wa msimu kama huutaki uvunje!
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    urafiki wa msimu kwangu hauna nafasi
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa badala ya kulalamika si umpotezee?
     
  20. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahahahah
    Wanachuo wanaita "kibuzi material" yaani baada ya chuo hakuna habari yake tena.
     
Loading...