Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urafiki wa Kikwete na Lowassa kama wa Kambona na Nyerere, kweli jamani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzambia, Apr 20, 2011.

  1. m

    mzambia JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    NDUGU WANA JF JANA NILIKUWA NASOMA GAZETI LA TAZAMA TANZANIA NIKAKUTANA NA KICHWA CHA HABARI HAPO JUU KWAMBA KILICHOTOKEA ni vitu vya KAWAIDA KWA LOWASA KWANI HATA MKAPA NA SWAIBA WAKE ULIMWENGU YALITOKEA KAMA HAYO NA BADO MAMBO YAKAENDELEA AU HATA WAKATI WA UTAWALA WA NYERERE MAMBO KAMA HAYO YALITOKEA KWA KAMBONA NA BADO MAMBO YAKAENDELEA. SASA SWALI JE LOWASA ATAKIMBIA NCHI KAMA ALIVYOFANYA KAMBONA WAKATI WA NYERERE?

    PILI KUMBUKA KAMBONA HAKUFISADI WALA HAKUWA NATUHUMA ZOZOTE ZA UFISADI KAMA ALIVYO LOWASA JE WANAJF HUU MLINGANISHO NI SAWA KWELI AU NDIO NJIA YA KUMSAFISHA ILI AONEKANE ANAPENDWA NA WANACHI KAMA ILIVYOKUWA KWA KAMBONA KIPINDI KILE MAANA UMAARUFU WA KAMBONA ULIKUWA MKUBWA MPAKA HATA BABA WA TAIFA ALIKUWA ANALITAMBUA HILO

    NAWASILISHA
     
  2. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    JK na EL ni marafiki wa kuchanjiana hawawezi kutupana kabisa.
     
  3. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani mke kwa mwenziwe kati yao?

    maana nijuavyo mimi urafiki wa kuchanjia ni kati ya mume na mke.
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani urafiki wao una ukomo au makubaliano yoyote?
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :a s 465:
     
  6. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,348
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Nyerere hakuzidiwa akili na kambona.
    Mkapa na jenerali walitoshana akili.
    Kikwete na Lowassa?? (HAPA NINA MASHAKA)
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    siyo kweli kwa sababu Nyerere na Kambona hawakuwa mafisadi kati yao na tofauti zao zilikuwa za kiitikadi kati ya ujamaa na uchumi mchanganyiko........lakini JK na Lowassa wote ni mafisadi na tofauti zao ni nani aendelee kuwa kinara wa ufisadi hapa nchini.......................there is a big difference between the two groups.................................
     
  8. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nyerere angekubali kufuata mawazo ya Kambona mpaka kipindi hiki tungekuwa tumesonga mbaya...
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Kikwete hawezi kumtupa swahiba wake hata siku moja.
     
  10. A

    August JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,676
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    kama wengine walivyo sema tofauti ya JK, na Kambona ilikuwa ya kiitikadi, wakati tofauti za hawa wawili sio itikadi bali urafiki wa mashaka, wa nitoke vipi dhidi ya mwenzangu au ni mtumie vipi huyu jamaa.
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Sikubaliani na wewe kuwa Mkapa na Jenerali walitoshana akili, kwasababu uhasama kati ya hao wawili ulitokea baada ya matarajio ya Jenarali kutoka kwa utawala wa Mkapa kutotimilika!! Jenerali had very high expectations kuwa mara baada ya Mkapa kuingia magogoni nae pengine angeingia kama mshauri wa mambo fulanu hivi; sasa ilipotokea kuwa Jenerali hakupata nafasi kwenye Ikulu ya Mkapa hapo ndio uhasama ukaanza. Ili kujibu mapigo ambayo Jenerali aliyaanzisha ndio wenzie ikabidi wamkamate pabaya juu ya uraia wake; sioni kama analogy hii ya Jenarali na Mkapa unaweza kuifananisha na ile ya mwalimu na Kamabona.
     
  12. M

    Mti majungu Member

    #12
    Jul 12, 2015
    Joined: May 19, 2015
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hahahaha
     
  13. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2015
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Haahaaa
    Kiko wapi sasa
     
  14. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2015
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,602
    Likes Received: 3,934
    Trophy Points: 280
    kitendo cha lowasa kutaka kumtoa jk katika uenyekiti wa chama,kilitia doa katika urafiki huo
     
Loading...