Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urafiki wa Dam: Morani na Mdosi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rev. Kishoka, Feb 8, 2008.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Well, well,well sasa twaanza kuona ni jinsi gani misheni zilivyoanza andaliwa na hawa jamaa wawili.

    NdiyoMorani kaachia ngazi, lakini hilo halitoshi kutamatisha uhujumu uliofanyika. Paper trail ifanyike ijulikane pesa zilikwenda kwa nani baada ya CRDB kuwalipa kina GIRE. Kwa kuwa hawajamaa walijidaieti wao ni Wamarekani, basi FBI na IRS ziombwe zisaidie kufanya uchunguzi na ile ofisi ya FINCEN, OFAC ambazo ziko chini ya Dept. Of Treasury ya Marekani zisaidie mpaka tuelewe hizi pesa ziko wapi!

    Lakini turudi kwenye ndoa hii ambayo machoni petu ni haramu, when did Morani and Mdosi became BFF(Best friend for life)?

    http://www.freemedia.co.tz/daima/2008/2/8/makala2.php

    It all started after Lowassa was dumped in 1995!
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapa kunajambo na kina kirefu..Ngoja tufuatiliee!!!
     
  3. L

    Lione Senior Member

    #3
    Feb 8, 2008
    Joined: Dec 1, 2007
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo nikwamba kuna watu wanajua mengi humu ndani,lakini wavivu kumwaga radhi
     
  4. Shukurani

    Shukurani JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lione,ni kweli usemayo,watuwaoga,hapa ndio pa kusemea.
     
  5. L

    Lione Senior Member

    #5
    Feb 8, 2008
    Joined: Dec 1, 2007
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ORDER PLSSSS
    Kama kuna mtu mwenye taarifa muhimu,azimwage hapa,maana taifa liko icu,tumsaidie muungwana,kufanya maamuzi,maana inaelekea anafuatlia kwa klaribu sana jf,na nimemba pia,mnalijua hilooo?
     
  6. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    " Kweli ni huzuni, kwa kuanguka kwake morani, kulipotokea pale bungeni, akasema moyoni, nafukuzwa kazi kwa uzushi, akalia kwa huzuni, hata mwisho akachoka, pale juu kizimbani akabwaga nyanga kwa huzuni"!
     
  7. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Rev naona umeamua kututolea "remix", lakini kumbuka sheria za hakimiliki!
     
  8. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawa wawili wameshaanza kutapatapa. MMoja kapokelewa na maandamano ya Hosana yuaja mtawala, mwingine anadai mimi siwajui hawa watu hata warithi wake pamoja na kuwa waminipa mlo wa ukandarasi!
     
Loading...