Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

upweke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by memories, Oct 10, 2009.

  1. m

    memories Member

    #1
    Oct 10, 2009
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Je mwanamke mwenye umri wa miaka hamsini na tano ambaye ameishi maisha ya utulivu, kalea wanawe wamekuwa, yupo stable economically anaweza kupata mwezi wa kuzeeka naye mwenye mahitaji sawa na mama huyu? Afanye nini ili aweze kutimiza haja ya kuondokana na upweke?
     
  2. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kaishi maisha ya utulivu, je hakuwa na mume? Kama hakuwa na mume watoto aliwapataje? Maelezo yako hajakaa vizuri, ingekuwa bora kama ungesema huyo mama ni mjane au alikuwa single mummy.

    Miaka 55 kwa mwanamke tayari anaelekea uzeeni, hivyo anaweza kupata mpenzi ambaye ni mzee mwenzake wa kuleana uzeeni. Kuna wababa ambao ni wazee na wajane watamfaa huyo mama.
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...bila shaka,

    ikisha kuwepo nia na njia itapatikana. Kwanza jiulize unahitaji mtu wa aina gani (eg; mcheshi, mkimya, outgoing/socialite nk)... hiyo ni pamoja wa rika gani nk...

    Ni muhimu mwenyewe ujitambue weakness na strength zako. Hobbies zako ni nini, (eg; sinema, safari, kujisomea, nk), hupendi nini (eg; mnywaji, mvuta sigara, nk), na expectations zako ni nini kwa mwenza huyo.

    Baada ya hapo, itakuwa rahisi kujichanganya mahala ambapo watu wa aina hiyo wanaweza kupatikana na kuanza kuujenga urafiki, uaminifu na hata maisha ya mapenzi.

    Good start though. kutafuta furaha ya maisha yako kwa wakati 'muafaka'.
     
Loading...