Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upweke unanisumbua wakuu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by katt williams, Feb 1, 2011.

  1. katt williams

    katt williams Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana mwenye elimu ya uzamili, na ninaf anyakazi katika benki. Sijaoa na siku zinazidi kwenda na ningependa kuwa na familia.

    Kiumbile mimi ni mpana kiasi, sio menene. Nakunywa kidogo na nimtu wa kupenda kutoka.

    Natafuta msichana mnene kidogo au wastani, kusema ya ukweli wembambaaa siwezani nao. Awe na elimu ya kuzaliwa/kupambanua mambo. Kabila lolote na mcha Mungu.

    Wandugu niko serious sana katika ombi langu naamini kama una ndugu au rafiki umfikishie ujumbe huu.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Kiongozi kila la kheri.

    Ila angalia wengine midume huku wanajifanya mademu. usije ukaweka appointment na dume jenzio pakawa hapatoshi.
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmmhhhh wewe yaelekea uko serious,ni PM basi tuongee.......at least leo kigezo changu cha elimu ya kuzaliwa kipo.....kila siku nilikuwa nikitaka ku-apply elimu unakuta wanataka kuanzia form four.....leo hii yaweza kuwa riziki...........kila la kheri mkuu....:coffee:
     
  4. B

    Baruhongerachi Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umefanya la maana sana mkubwa ingawa sipendi kukuita 'zege' Anyway nakutakia kila la kheri coz hapo unaongelea maisha na UZIMA wako.
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    karne ya tekinolojia... hata wake watafutwa kwenye mtandao...
     
  6. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huko bank huyawapata???? barabarabi?, jirani? kanisani? hadi uje huku??? wacha mchezo bana, mke mwema anatoka kwa Mungu na wala hutakiwi kutoa tangazo.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    inaelekea hii thread sio zile za kutunga..

    All the best my dear....
     
  8. katt williams

    katt williams Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu asante, Jamaa yako Mangi Nguli ananitania sana, na umri unasogea, mkuu sikuoni tena salender bridge vipi? Njooni na Fidel na Teamo tupige maji mnipe na mikakati ya kuondokana na huu ukapera

    Yaani nimejishisi mwenye bahati na furaha wewe ni msichana pekee aliyejibu ombi langu

    Alimpa mwanadamu akili ya internet ni Mungu, na Kama nikimpatia mke humu atakuwa ametoka kwa Mungu. Kejeli nyingine ni za kwako:A S thumbs_down:
     
  9. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    kweli leo tusiokua na elimu ya baada ya kuzaliwa tumekumbukwa lol
     
  10. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Piga kwanza elimu ya Uzamivu..unajua siku hizi u-Dr nao ni deal.
     
  11. katt williams

    katt williams Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niko serious sana, na kudhibitisha hilo kuna member humu wananijua physically na wanaweza kuelezea stutus yangu ya maisha na ninaloomba hapa, kuna Aspirin, Teamo, Fidel80, Rev Masanilo na mkewe mzenji pamoja na ndugu yangu Nguli Jabali
     
  12. S

    SuperNgekewa Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona huo u-pimp ni tatizo kwani huenda unatafuta wa kuuza
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    thanx for the details i will follow them hahahah lol
    and im gona go to do my home work now....
    Am a pimp, and I love pimping .
     
  14. katt williams

    katt williams Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa ushaur, familia kwanza hio uzamivu baadae,
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ooh! Jamani na mimi mpweke. Mmmh!Sijui nikutafute... Aaah!
    Hapana, bado nipo nipo kwanza.
    Kila la heri mpendwa.
     
  16. katt williams

    katt williams Member

    #16
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hey sorry babs gonna take back ma words
     
  17. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa ujasiri huo mungu atakujalia utapata tu, kama ulivyosema mke mwema anatoka kwa mungu na mungu ndie aliyekuwezesha kuingia humu kwenye net.
     
  18. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mie ningejitosa sema niko mbali,inaelekea huna makuu weye,,,:clap2::sick:
     
  19. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    katt williams

    hii siganture itakukosesha mke akyanani!!

    "Am a pimp, and I love pimping . . ."
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    no probs ..
    no need for apology ..
     
Loading...