Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upuuzi wa Masoud Kipanya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Feb 7, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Huu ndio upuuzi wa leo kutoka kwa Masoud Kipanya fuatilia kwa makini halafu tafakari kwa kina ewe Mtanzania mwenzangu! Upuuzi.jpg
     
  2. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hilo nalo neno ni kweli lazima mgonjwa afe tu!
     
  3. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sio upuuzi ni ukweli uliopo
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    CCM ndiyo bye bye

    [​IMG]
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni picha ianmaelezo mengi sana, so si upuzi ni ujembe mzito mkuu!
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ujumbe mzito...
     
  7. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwenye masikio naasikie
     
  8. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    hata maandiko matakatifu yamesema siku za mwisho watu wataikimbia kweli na kufuata uongo. Hawa magamba hawawezi kuelewa wala kusikia.
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Msemakweli kipenzi cha Mungu.
     
  10. i

    iMind JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,840
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Kipanya mwenyewe ndo huuita hivyo..upuuzi wake. Tafuta dvd yake yenye collection za cartoon inaitwa upuuzi wa Masoud Kipanya.
     
  11. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    We humjui Ndallo!
    Akisema amelala anamaanisha amesimama!
     
  12. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    ha ha ha.. msg sent hiyo.. big up masudi..
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Mgomo huu lazima uitie kidole cha jicho CCM.
     
  14. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    :peace::peace::mimba::msela:
     
  15. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi mkuu hizi dvd zinapatikana wapi,niliona jana tu anazungumzia juu ya hiyo kitu upuuzi wa masoud kipanya,ila hakutaj maeneo husika zinapopatikana hizo dvd,nataka niburudike na kuelimika pia
     
  16. d

    davidie JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana kipanya nafahamu kuwa ukiona joka linaonekana mara kwa mara ujue karibu litauawa. Na ndio ilivyo kwa ccm kila kukicha inalalamikiwa ujue karibu inakufa
     
  17. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Big up Kipanya
     
  18. d

    dotto JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    magamba wameepa sana lakini kuna mwisho. Kosa kusema watatawala daima na milele. KufURU mbaya.
     
  19. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    tehe! tehe! tehe! masoud bwana labda wewe watakuelewa hawa viziwi maana maandishi hawajui kusoma na picha je? pull up!
     
  20. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakupenda fridomfaita mbona unataka kujipa ban?

     
Loading...