Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upuuzi wa kupiga chabo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pure Mathematics, Mar 9, 2012.

  1. P

    Pure Mathematics Senior Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamaa m1 ktk kijij flan alikua na tabia ya kupiga chabo madirishan kwa watu! Siku ya siku akapiga chabo kwenye dirisha flan ambalo ndan kulikua na wapenzi wanangonoka. Midadi ikampanda nae akawa anafata kila process, mwishoni akajikuta keshavua nguo na kuanza 'miguno' kama wanavyofanya wahusika! Jamaa kule ndani wakastuka wakasitisha zoezi, but mpiga chabo akaendelea na miguno ya hapa na pale. Mpenzi wa kiume akatoka nje amejifunga taulo huku mb** ikiwa haijalala. Mpiga chabo akastuka akaanza kukimbia akiwa ucha, jamaa nae akatoka nae nduki, taulo likamdondoka but hakujali. Spidi ilipokolea mpiga chabo akakanyaga mwiba bahati mbaya, kwa maumivu akainama ili achomoe mwiba. Laaahaula! Yule jamaa aliekua anamfukuza akajikuta amevamia 'saburi' la mpiga chabo kwa kuwa aliinama kutoa mwiba na "the dick" ikapenya direkt coz ilikua haija siz'. Ingekua wewe ndo mpiga chabo ungechomoa 'the dick' au mwiba..
     
  2. t

    thengoshahimself Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimecheka sana aisee.cwez kuwa mm sababu huwa cpig chabo
     
  3. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dah haya makubwa
     
  4. M

    Mashroud Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtt yake mav.
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    hapa siwezi kuwa mimi hata siku moja, coz kupiga chabo wakati mwenzio anafanya mavituzi ni soo, ni mara kumi nikaangalie pilau
     
  6. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Teh teh... x 1000
     
  7. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Aluuuu huyu jamaa kiboko, anakimbiza mtu still mnara umecmama, atakuwa alikula kiagra sio bure.
     
Loading...