Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upungufu wabidhaa za kila siku Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Semilong, Nov 5, 2011.

  1. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Karibu wiki nzima sasa ukienda madukani kuambiwa sukari hamna ni kitu cha kawaida. Out of 10 shops three hazina sukari. Out 4 petrol stations moja haina mafuta. Kama unaishi dar hali ikoje unakoishi?
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,014
    Trophy Points: 280
    mkuu itabidi nifanye uchunguzi. nchi hii mambo hayaeleweki!
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hii ni nchi ya kufikirika. Haina Rais ila symbol ya Ikulu.
     
  4. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Natamani sukari kilo iwe 5000,mcheke 10,000 ili tupate akili
     
  5. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,454
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    heeee.!unashaNGAa about mafuta.?sisi hapa mbeya mjini ni takribani wiki ya pili sasa out of 10 p-stationz ni 2 tu utazikuta na mafuta,napo wanasema hawaweki zaid lita10 ila wote mpate.....
     
  6. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,454
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    alafu ubaya wa huyu mshkaji(******) hana aibu kama RUGE MUTAHABA wa CLOUDS..
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,113
    Likes Received: 11,359
    Trophy Points: 280
    Wenzetu walifanya bread riot baada ya mkate kuwa ghali na kuadikimika madukani, Tanzania tunasubiria mvua ya sukari kutoka mbinguni that y tumepumbaa kama makinda yaliyotayari kulishwa kila aina ya takataka.
     
Loading...