Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

upungufu wa nguvu

Discussion in 'JF Doctor' started by kaburu mdogo, Apr 10, 2012.

  1. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 381
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    naomba kuuliza,zamani nilikua naenda hadi bao sita ndani ya masaa manne lakini toka juzi nikifanya mapenzi naishia bao mbili,jana moja na tena nakua nimechoka sana.naoommbeni ushauri wenu tatizo ni nini hasa na tiba yake ni ipi.asanteni
     
  2. S

    Starn JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    fanya mazoezi kijana na punguza mawazo
     
  3. M

    Mateka Senior Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bao sita!
    hizo energy tungekua tunatumia kusaka noti si tungekua mbali sana jamani.
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ...labda ume "expire"
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    na mkeo au umebadilisha machine????
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hivi hii kitu mpaka ufanye mara ngapi ndio uwe umepata starehe? Au umekuwa msosi hadi upate hadi snacks? kwani mara moja haitoshi?
     
  7. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hili sasa linakuwa janga la kitaifa. Unajua siku hizi hata zile kesi za mwanamke kurudi kwao kwa sababu ya kumkimbia mumewe (Mziki mzito) hazipo tena. Jamani, mbona vijana tunakwisha? Inawezekana hata takwimu za maambukizi mapya zikawa zimeshuka!
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hizo mbili ndio normal kwa kila mtu,wewe ulikuwa unaenda sita au ulikuwa unatoa hewa???shukuru mungu amekurudisha kny hali hii ya kawaida,nahisi hata mkeo kafurahi ila hakwambii....maana goli sita lazima atakuwa alikuwa anachoka....jaribu kuzifanya hizo mbili ziwe za quality.:washing:
     
  9. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tumia kinywaji cha kanumba, jack daniels
     
  10. k

    kabye JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    refer above bolded word plz fafanua mkuu tukusome kisela??????

     
  11. k

    kabye JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  12. n

    ng'wanamakamya Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shida nyingine ninayoiona ni kwamba hajataja umri wake. Umri pia unachangia kwa kiasi kikubwa kushuka kwa performance. Thiery Henry kabla hajaenda Barca na kisha NYRB alikuwa na kasi ya ajabu but juzi kati aliposajili kwa mkopo ungeweza kuona kabisa kasi haikuwepo. Kwa hiyo kushuka kwa goals kunategemea na umri pia.
     
  13. Sal

    Sal JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    idadi ya bao ulizopangiwa na mwenyezi mungu zinakaribia kwisha, so watch out. bao sita za zamani si mchezo, kama huyo bibie alikua kanyamaza halalamiki, nae ana matatizo. kama ni mkeo, bao moja takatifu inatosha. kwani ulikua unashindana na nani?
     
  14. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Zamani ulikua unakula pumba mahindi na tangawizi ndio maana uliweza,tangu uanze kula biskut na viepe perfomance poor.
     
  15. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swadakta!!!
     
  16. Daudi Paul

    Daudi Paul Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    Shua man(MATEKA) unapiga bao sita umeambiwa kuna tanzanite huko, fanya kazi upate noti ckupoteza nguvu kwenye mambo yasio na faida, we wajua bao moja ni sawa na km ngapi ambazo ungetembea, acha ujinga.
     
Loading...