Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

upungufu wa nguvu za kike

Discussion in 'JF Doctor' started by Smile, Sep 7, 2011.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nini tiba ya hili tatizo jamani
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    nikusahihishe wanawake awana upungufu wa nguvu bali HAMU!!Nguvu mzipate wapi bana .......
     
  3. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Bebii ndo mara ya kwanza nasikia hiyo, wacha nisubiri wajuzi waje watuambie.
     
  4. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo hili ni kubwa sana kwa wanawake siku hizi.
    SABABU
    1. Kuanza ngono mapema i.e miaka tisa
    2. Kuangalia mikanda ya ngono
    3. Kupiga chabo wazazi
    TIBA
    1. Kuwa na mpenzi mmoja unayempenda ki ukweli (Usipende kwa sababu ya pesa)
    2. Acha kuangalia picha za ngono
    3. Tumia njia mbadala
     
  5. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanazo mkuu. Hujawahi kuwaona wakipiga bao wanavyokaba??
     
  6. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ww ni bebiii kwa maana jinsia yako ni ya kike? Au ni dizaini km ya wanaume wanaojiita chocolate?
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    njia mbadala ndo zipi? maana siangalii picha za ngono kabisa wala sina mpenzi ila sina nguvu kabisa
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kama nani
     
  9. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa umejuaje kama hunaa
     
  10. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Samahani naomba niulize, ulijuaje kama huna nguvu za kike?
     
  11. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    duh!...
     
  12. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waulize watu wa Mombasa watakusaidia
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sifeel kama hivyo vitu vinaexist katika mwili wangu
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    vodacom?
     
  15. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Naona kama ni tatizo la kisaikolojia zaidi. Ngoja wanataaluma waje watatuambia vizuri. Lakini kwa sasa ondoa wasiwasi na jisikie vizuri.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Sep 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Hormone replacement therapy
     
  17. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    thatha umejuaje kwamba huna nguvu? Ni pm nikupime kama zimepungua
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    punguza kazi,
    punguza mawazo,
    pata muda wa kutosha kwa maandalizi kabla ya tendo lenyewe,
    kula virutubisho, i.e. asali, mdalasini, matunda kwa wingi,
    na uridhike na mpenzi wako vile vile.
     
  19. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole sana dear. Ila hayo ni mawazo yako tu...subiri umpate ndo utajua unazo au huna! All the best.
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    sema hauna hamu, wala si nguvu. Wewe nguvu za kazi gani. Kwani ya kwako inahitaji ng├╣vu gani?
     
Loading...