Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upungufu wa homoni ni nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by REMSA, Jun 8, 2012.

  1. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Naomba kueleweshwa juu ya hili tatizo ambalo mwanamke anaambiwa homoni
    zake zimepungua na ni nini madhara yake? Na inasababishwa na nini na tiba
    yake nini?
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hormone zip hasa? Kuna homon nyingi kama progestrn hormon e.t.c ie kuna zinazohusiana na ukuaj wa maziwa, mwil kwa ujumla na mara nying lishe duni ndo husababisha so kula balanced diet, though kuna nyingne zinakua zipo tu, kama ndogo ndogo 2, au mwanamke bt homon za kiume zinazid anakua anasaut nzito kama men vile.
     
  3. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Asante kwa maelezo,nilimaanisha Homoni za kike hasa kwa mwenye umri wa kuanzia miaka 40.
     
Loading...