Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

upungufu maziwa kwa mama anyenyonyesha

Discussion in 'JF Doctor' started by sw33tboy, Nov 7, 2011.

  1. s

    sw33tboy Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu nisaidieni my wife anamaziwa machache hivyo chari hashibi ipasavyo je afanye nini ili maziwa yaongezeke mtoto ndo kwanza anamwezi na wk tatu na maziwa ya kopo siyataki.
     
  2. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Awe anakunywa liquid za kutosha. Sio lazima uji, hata maji mengi, chai, juice vinatosha.
     
  3. Bhokem

    Bhokem Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajitahidi kula ndizi zilizopikwa kama anaweza pia kila mlo awe anakula na nyanya chungu, uji wa ulezi na supu (vikiwa vya moto) husaidia kustimulate uzalishaji wa maziwa, na asiwe mvivu wa kunyonyesha.
     
  4. s

    sw33tboy Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hako kauvivu ndo hasa tunagombana kila siku. nimekupata mtu wangu
     
  5. d

    dora Senior Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ale vizuri na mlo uwe balanced.
    Kabla ya kunyonyesha anywe glass ya juice/maziwa au uji mwembamba wa pilipili manga.
    Apumzike vya kutosha.
    Anyonyeshe kila baada ya masaa 2 au 3, kadri mtoto anavyonyonya ndivyo maziwa hutengenezwa........kila la kheri.
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,974
    Trophy Points: 280
    labda toto taki nyonyo
     
  7. M

    Mazogola Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Mwambie ajaribu kula mapapai mabichi huwa naona wanaw3ake wengi wakitumia kuongeza maziwa nakuyasafisha maziwa, So jaribu hiyozen utaniambia.
     
  8. M

    Mazogola Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Kuna jia flani hivi ni ya kienyeji, Nimekuwa nikiwaona wakina mama wanatumia ni mapapai mabichi kabisa ambayo bado hayajakomaa vizuri unaweza tumia hayo yanaweza kukusaidi,
     
  9. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Uji wa pilipili manga, mtori, ndizi za kupika, supu ya nyama. Atumie vyote asibezi kwenye aina moja ya mlo. Pia kunyonyesha marakwa mara ni muhimu sana. Hongera kwa kupata bebi.
     
  10. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna vegetable inaitwa fenel
    fenouil.jpg
    Atumie kutengeneza supu, italeta ile initial supply, alafu anendelee na ushahuri hapo juu. Kama anaweza, awe anavuta maziwa kwa kutumia that special device. maziwa yanatoka kufatana na kiwango cha mtoto anavo nyonya but kama kiwango kipo chini mtoto anakua weak, na hanyonyi, and that fuels the downward spiral. Kwa kuanza anahitaji msaada kama fennel au kuvuta maziwa alafu mwili wenyewe uta balance.
     
  11. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Baada ya kufanya yote hayo uliyoshauriwa hapo juu, usisahu kunywa 'VALUU'. Inashusha sana maziwa ya mtoto.
     
  12. T

    TULA JOHN B. New Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atumie mboga aina ya couliflower,brocoli na baby marrow,apunguze matumizi ya sukari na juice za artificial,asali ni nzuri zaidi badala ya sukari.Katika mboga anazokula aongeze unga wa karanga.
     
Loading...