Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upumbavu huu mpaka lini jamani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MJUKUU WA MKULI, May 17, 2011.

  1. M

    MJUKUU WA MKULI New Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo majira ya saa sita usiku kumetokea chatu mkubwa hapa udom social science
    je ni sahihuhi kwa watu kwenda kujazana na kumchezea badala ya kumuua?
    Je kunamadhara gani kwa watu kumchezea chatu aliye hai?
    Je wako sahihi
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    usimchezee chatu eeeh oooh chatu eeeeh shoka usimtupie utaukosa ushindi
     
  3. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mmmmh! U guys take care! Vitu vingine vinakuwaga' traditional chemistry! Nadhani umenisoma!
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimeamini kwamba jukwaa limevamiwa!
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hii nayo habari?
     
  6. S

    Songasonga Senior Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM oyeee UDOM..... Teeh teh teh
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hivi kumbe hata vyuo vikuu wale ndugu wapo?
    elimu yetu kushnei
     
  8. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wewe ni mwanafunzi wa chuo kikuu?
     
  9. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kwan chatu si mnyama tu, watu washaingiza u trad chem....
    ikumbukwe udom ipo maeneo mengi bado ni porini, unafkir vitu kama hivyo vitakosekana.
     
  10. Braniac

    Braniac Senior Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mjukuu vipi mdogo wangu?? Watu wanacheza na nyoka wewe unalalamika??
     
  11. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    LOL Mkuu umenikumbusha mbaliiiiiii, Hao ni wanasikinde vile, ilikuwa mwaka gani vile.......aaahhh ya kale matamu jamaaaa!!!!!
     
Loading...